Mahesabu makali ya Rais mstaafu Ally Hassan Mwinyi

Mahesabu makali ya Rais mstaafu Ally Hassan Mwinyi

Mungu nI wa tofauti sana watoto wadogo wanafariki kila siku lakini hili zee, bado linakomaa kuishi licha ya mungu kuweka limit 70.

Zee bishi kama ninini
Najikuta nacheka mwenuewe JF sitoki
 
Mwinyi anajua balaa la uchaguzi wa 2025 kama magu akiichia ngazi maana apo ndio huwa kunakua na vita ya upinzani mkali. So anaamini wakiikalia katiba itakua rahisi kwa mwanae kutawala miaka 10
 
Mwinyi anajiaibisha sana.

Kajionesha anafanya katiba kama kitu kidogo unachoweza kumbadilishia mtu mmoja tu.

Mkapa yeye angalau kaeleza vizuri sana kuhusu hiki,mpaka kwenye kitabu chake.

Ingawa hawa viongozi wanaweza kubadilika muda wowote.

Mkapa on presidential term-limits
 
Ni dhahiri shahiri kwamba Tanzania hatukuwahi kupata Rais, waliposhika kijiti walifanya madudu, waliowapokea hawakufanya chochote, mbaya zaidi ni wengine baada ya kutoka nje ya ulingo ndo wanaanza kuomba marekebisho.
Huu ni uwendawazimu!!
 
Huyu katoa Asante kwa mwanao kupewa nafasi ya kugombea urais Wa Zanzibar.
 
Rais mstaafu, Ally Hassan Mwinyi katika kikao Cha mkutano mkuu wa CCM leo amesema kuwa katiba lazima iheshimiwe lakini Rais Magufuli aongezewe muda wa miaka mitano ya asante kwanza halafu utaratibu wa miaka kumi utarudishwa kwa Marais watakaofuata.

Mahesabu yake haya hapa, Magufuli akiongezewa miaka mitano maana yake mwanaye atakuwa katimiza miaka kumi kama Rais wa Zanzibar hivyo Magufuli akiongeza muda wake huo wa nyongeza atamwachia kijiti cha urais mwanaye Hussein Mwinyi ambaye tayari ataonekana ana uzoefu wa miaka kumi.

Mahesabu makali ya mzee Mwinyi ndio haya.

View attachment 1503861
Siyo kila mzee anabusara hata wajinga huzeeka. Taifa linapelekwa kwenye mfumo wa familia taratibu na Kuna ambao wanaofanya hivyo kujiwekea Kinga kwa makosa waliofanya
 
Rais mstaafu, Ally Hassan Mwinyi katika kikao Cha mkutano mkuu wa CCM leo amesema kuwa katiba lazima iheshimiwe lakini Rais Magufuli aongezewe muda wa miaka mitano ya asante kwanza halafu utaratibu wa miaka kumi utarudishwa kwa Marais watakaofuata.

Mahesabu yake haya hapa, Magufuli akiongezewa miaka mitano maana yake mwanaye atakuwa katimiza miaka kumi kama Rais wa Zanzibar hivyo Magufuli akiongeza muda wake huo wa nyongeza atamwachia kijiti cha urais mwanaye Hussein Mwinyi ambaye tayari ataonekana ana uzoefu wa miaka kumi.

Mahesabu makali ya mzee Mwinyi ndio haya.

View attachment 1503861
The old man is very selfish and poisonous
 
Anaanza Hussein Mwinyi huyo kazaliwa bara , yaani hata katiba ya Zanzibar Imevunjwa openly ,mgombea urais anatakiwa awe amezaliwa Zanzibar.

Hata Baba Yake mwenyewe alizaliwa Bara kakulia bara Zanzibar alienda kikazi tu(Mwalimu) ndo akakutana na Urais
 
Wanzanzibar mkataeni mbara..hata wafute matokeo..kapigeni kura hata mara 100
 
Back
Top Bottom