Mahesabu makali ya Rais mstaafu Ally Hassan Mwinyi

Mahesabu makali ya Rais mstaafu Ally Hassan Mwinyi

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Posts
7,564
Reaction score
9,043
Rais mstaafu, Ally Hassan Mwinyi katika kikao Cha mkutano mkuu wa CCM leo amesema kuwa katiba lazima iheshimiwe lakini Rais Magufuli aongezewe muda wa miaka mitano ya asante kwanza halafu utaratibu wa miaka kumi utarudishwa kwa Marais watakaofuata.

Mahesabu yake haya hapa, Magufuli akiongezewa miaka mitano maana yake mwanaye atakuwa katimiza miaka kumi kama Rais wa Zanzibar hivyo Magufuli akiongeza muda wake huo wa nyongeza atamwachia kijiti cha urais mwanaye Hussein Mwinyi ambaye tayari ataonekana ana uzoefu wa miaka kumi.

Mahesabu makali ya mzee Mwinyi ndio haya.

 
Rais mstaafuAlly Hassan Mwinyi katika kikao Cha mkutano mkuu wa ccm leo amesema kuwa katiba lazima ihedhimiwe lakini rais Jpm aongezewe muda wa miaka mitano ya asante kwanza halafu utaratibu wa miaka kumi utarudishwa kwa Marais watakaofuata.Mahesabu Yake haya hapa ,Jpm akiongezewa miaka mitano maana yake mwansye atakuwa katimiza miaka kumi kama rais wa Zanzibar , hivyo Jpm akimsoiza muda wake huo was nyongeza atamwachia kijiyi cha urais mwanaye Hussein Mwinyi ambaye tayari ataonekana ana uzoefu wa miaka kumi.Mahesabu Makali ya mzee Mwinyi ndio haya.
Sio lazima kumaliza miaka 10 Zanzibar ndiyo maana Zanzibar wana marais wengi sana
 
hivi mtu kutoka bara aliwahi kuwa rais zanzibar??maana najua bara ishapata marais kutoka zenji
Anaanza Hussein Mwinyi huyo kazaliwa bara , yaani hata katiba ya Zanzibar Imevunjwa openly ,mgombea urais anatakiwa awe amezaliwa Zanzibar.
 
Hana akili ya muda mrefu hivyo. Angekuwa na akili hiyo tungeiona alipokuwa rais, yeye ni mtu wa kuhamasika, akiwa kwenye hamasa anaoongea lolote. Huyo namfananisha na wale watu wanaohudhuria kwenye msiba wa mtu fulani, akifika akakuta watu wanalia sana kwa uchungu kuwa nani atasomesha watoto, kwa ajili ya hisia anaahidi atawasomesha, ila baada ya mazishi kuisha na hisia kuondoka hatekelezi ahadi. Hisia za huyo mzee ni huo mkutano. Akija rais mwingine na kisha akaalikwa, akihamasika atasema atawale milele. Wenzake Mkapa na JK walikuwa wanamchora tu.
 
Rais mstaafuAlly Hassan Mwinyi katika kikao Cha mkutano mkuu wa ccm leo amesema kuwa katiba lazima ihedhimiwe lakini rais Jpm aongezewe muda wa miaka mitano ya asante kwanza halafu utaratibu wa miaka kumi utarudishwa kwa Marais watakaofuata.Mahesabu Yake haya hapa ,Jpm akiongezewa miaka mitano maana yake mwansye atakuwa katimiza miaka kumi kama rais wa Zanzibar , hivyo Jpm akimsoiza muda wake huo was nyongeza atamwachia kijiyi cha urais mwanaye Hussein Mwinyi ambaye tayari ataonekana ana uzoefu wa miaka kumi.Mahesabu Makali ya mzee Mwinyi ndio haya.
Mungu nI wa tofauti sana watoto wadogo wanafariki kila siku lakini hili zee, bado linakomaa kuishi licha ya mungu kuweka limit 70.

Zee bishi kama ninini
 
Back
Top Bottom