Mahesabu makali ya Rais mstaafu Ally Hassan Mwinyi

Mahesabu makali ya Rais mstaafu Ally Hassan Mwinyi

Rais mstaafuAlly Hassan Mwinyi katika kikao Cha mkutano mkuu wa ccm leo amesema kuwa katiba lazima ihedhimiwe lakini rais Jpm aongezewe muda wa miaka mitano ya asante kwanza halafu utaratibu wa miaka kumi utarudishwa kwa Marais watakaofuata.Mahesabu Yake haya hapa ,Jpm akiongezewa miaka mitano maana yake mwansye atakuwa katimiza miaka kumi kama rais wa Zanzibar , hivyo Jpm akimsoiza muda wake huo was nyongeza atamwachia kijiyi cha urais mwanaye Hussein Mwinyi ambaye tayari ataonekana ana uzoefu wa miaka kumi.Mahesabu Makali ya mzee Mwinyi ndio haya.
SIO MCHEZO KAMANDA UMEONA MBALI KWA DARUBINI KALI
 
IMG_20200711_171822.jpg
 
Kwani inaruhusiwa, uwe rais Zanzibar tena uje bara ugombee urais?
 
Anazeeka vibaya , kama anataka kutoa asante basi amualike nyumbani kwake na mama yake Hussein ampikie pilau!! Mambo ya nchi sio ya kupeana asante bali yanafuata Katiba ya nchi iliyoridhiwa na wananchi yenyewe na sio mambo ya mchezo mchezo!!!
kwake Kila kitu ruksa
 
Mungu nI wa tofauti sana watoto wadogo wanafariki kila siku lakini hili zee, bado linakomaa kuishi licha ya mungu kuweka limit 70.

Zee bishi kama ninini

Astaghfirullah, Mungu akusamehe kwa kauli yako. Hata kama unamchukia au kakukera usimwombee Mzazi wa mwenzio kifo jamani. That's not cool.
 
Huyu Mzee mwinyi ni punguani kweli kweli, tena huyu mzee na yeye pia alikuwaga Rais !!! Akili zenyewe za kufikiri ndio kama hizi.. kweli hii nchi ilipita kwenye mikono ya hovyo kabisa.
 
Back
Top Bottom