Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,189 Reaction score 128,278 Jun 19, 2016 #81 Kibstec said: Ndio maana mnalea MAFISADI kwa kisingizio u dont live in the pat.....MTASUBIRI SANA KUTAWALA NCHII MPAKA HAPO mtakapo badilika kwa aina ya SIASA mnayoiyendesha ndani ya NCHI hii..... Click to expand... Yes tunawalea mafisadi wa Lugumi, Tunamlea fisadi aliyeuza nyumba za serikali, Tunamlea fisadi aliyenunua kivuko kilicho chini ya kiwango.
Kibstec said: Ndio maana mnalea MAFISADI kwa kisingizio u dont live in the pat.....MTASUBIRI SANA KUTAWALA NCHII MPAKA HAPO mtakapo badilika kwa aina ya SIASA mnayoiyendesha ndani ya NCHI hii..... Click to expand... Yes tunawalea mafisadi wa Lugumi, Tunamlea fisadi aliyeuza nyumba za serikali, Tunamlea fisadi aliyenunua kivuko kilicho chini ya kiwango.
Kibwengo JF-Expert Member Joined Jul 29, 2015 Posts 7,031 Reaction score 5,576 Jun 19, 2016 #82 Daudi Mchambuzi said: Yes tunawalea mafisadi wa Lugumi, Tunamlea fisadi aliyeuza nyumba za serikali, Tunamlea fisadi aliyenunua kivuko kilicho chini ya kiwango. Click to expand... Fisad mkuu mnae mmekumbatia. Tunaanza nae mahakama ya mafsad
Daudi Mchambuzi said: Yes tunawalea mafisadi wa Lugumi, Tunamlea fisadi aliyeuza nyumba za serikali, Tunamlea fisadi aliyenunua kivuko kilicho chini ya kiwango. Click to expand... Fisad mkuu mnae mmekumbatia. Tunaanza nae mahakama ya mafsad
K Kibstec JF-Expert Member Joined May 21, 2016 Posts 1,205 Reaction score 2,343 Jun 19, 2016 #83 Invisble275 said: Mkuu, hapo kwenye maandishi mekundu Jaribu kupafanyia kazi. Hakuna kiingereza cha stick on. kuna cha stick to Click to expand... Nashukuru MKUU......
Invisble275 said: Mkuu, hapo kwenye maandishi mekundu Jaribu kupafanyia kazi. Hakuna kiingereza cha stick on. kuna cha stick to Click to expand... Nashukuru MKUU......