Magufuli: Walioanza kulalamika hakuna pesa mifukoni ni wale waliozoea kupata pesa za burebure


gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
Haya ni maneno ya mh Magufuli akiwaasa watanzania wafanye kazi kwa badii ili kuweza kujipatia kipato.

Maneno haya ameyatoa alipohudhururia mualiko maalumu kutoka kwa muft mkuu wa dini ya kiislam Tanzania kwenye baraza la la sikuku ya Eid.


Hizi ni salamu kwa wale wote wanaolalamika kwamba sasa wameshaanza kuzisoma namba watambue zile pesa za konakona kwa sasa hakuna ni wakati wa kupata pesa halali.
 
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
3,871
Likes
3,066
Points
280
Age
48
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
3,871 3,066 280
Ngoja wajeee
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,132
Likes
9,851
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,132 9,851 280
Haya ni maneno ya mh Magufuli akiwaasa watanzania wafanye kazi kwa badii ili kuweza kujipatia kipato.
Maneno haya ameyatoa alipohudhururia mualiko maalumu kutoka kwa muft mkuu wa dini ya kiislam Tanzania kwenye baraza la la sikuku ya Eid.
Hizi ni salamu kwa wale wote wanaolalamika kwamba sasa wameshaanza kuzisoma namba watambue zile pesa za konakona kwa sasa hakuna ni wakati wa kupata pesa halali.
Nasikia 'eti' baada ya maneno hayo Rais akagawa pesa bure bure tena mbele ya hadhara, ni kweli?
 
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
4,002
Likes
2,354
Points
280
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
4,002 2,354 280
Binafsi naona watu wanalalamika sio kwamba wamezoea vya konakona,pesa imekuwa ngumu kutokana na gharama za maisha na thamani ya pesa inayoingia mkuu.
Nawasilisha
Kweli mkuu kila sehem kumetight VAT 18% kila kona imepelekea kupandisha bei ya mahitaji na mzunguko wa pesa kuwa mdogo
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,647
Likes
51,682
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,647 51,682 280
Binafsi naona watu wanalalamika sio kwamba wamezoea vya konakona,pesa imekuwa ngumu kutokana na gharama za maisha na thamani ya pesa inayoingia mkuu.
Nawasilisha
Mkuu una mawazo kama yangu

Kwani hata sisi ambao hatukuwahi kupata fedha za mteremko tunashuhudia ugumu wa maisha kwa sababu vitu gharama kubwa sana.
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
Haya ni maneno ya mh Magufuli akiwaasa watanzania wafanye kazi kwa badii ili kuweza kujipatia kipato.

Maneno haya ameyatoa alipohudhururia mualiko maalumu kutoka kwa muft mkuu wa dini ya kiislam Tanzania kwenye baraza la la sikuku ya Eid.


Hizi ni salamu kwa wale wote wanaolalamika kwamba sasa wameshaanza kuzisoma namba watambue zile pesa za konakona kwa sasa hakuna ni wakati wa kupata pesa halali.
SUKARI JUUUUUU KODI JUUU KILA KONA DUKA LANGU LINAKUFA
 
wrong turn

wrong turn

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
437
Likes
148
Points
60
wrong turn

wrong turn

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
437 148 60

  • Sijawahi kumsikia huyo aliekuwa akipata pesa za mteremko akilalamika kuwa maisha magumu, ila ndio wale wale jua na mvua kwenye miili yao ndio wanao lalamika kuhusu maisha kuwa magumu.​

Uzuri wa hizi media, huwa tunapiga kelele sna na huyo anae pigiwa kelele wala hana habari.

We are being targeted while they are sitting safe and sound in their palaces.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,206
Likes
11,538
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,206 11,538 280
Kweli kabisa.
Wanaolalama ni wale waliyozoea mteremko
Kweli mkuu kila sehem kumetight VAT 18% kila kona imepelekea kupandisha bei ya mahitaji na mzunguko wa pesa kuwa mdogo
00c8e931ba67b6a11b69da4c4645aa6a.jpg
Mtazoea tu kulipa kodi,baada ya muda mtiririko utakua umetimia kwenye njia zake
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,001
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,001 280
Haya ni maneno ya mh Magufuli akiwaasa watanzania wafanye kazi kwa badii ili kuweza kujipatia kipato.

Maneno haya ameyatoa alipohudhururia mualiko maalumu kutoka kwa muft mkuu wa dini ya kiislam Tanzania kwenye baraza la la sikuku ya Eid.


Hizi ni salamu kwa wale wote wanaolalamika kwamba sasa wameshaanza kuzisoma namba watambue zile pesa za konakona kwa sasa hakuna ni wakati wa kupata pesa halali.
Yeye anazogawa kama njugu zinatoka wapi/
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,913
Likes
27,866
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,913 27,866 280
Mkuu una mawazo kama yangu

Kwani hata sisi ambao hatukuwahi kupata fedha za mteremko tunashuhudia ugumu wa maisha kwa sababu vitu gharama kubwa sana.
Kwa vijana wa lumumba waliomezeshwa cd ya kusifu na kutetea kila kinachotolewa na wakubwa wa ccm
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248