Magufuli Vs. Lowassa, nani zaidi katika Utekelezaji?

Magufuli Vs. Lowassa, nani zaidi katika Utekelezaji?

Nakumbuka wakati wa shamra shamra za Kampeni Lowasa alisema tukimchagua ndani ya miezi 3 foleni itakuwa Historia jijini kwetu Dar, sasa najiuliza angefanyaje?
Ukija kwa raisi Magufuli ndani ya miezi mitatu tayari foleni inaanza kuwa historia baada ya kuchukuwa fedha za sherehe ya Uhuru na kuziweka kwenye barabara leo hii kipande cha Mwenge -Moroko karibia kinaisha, sasa najiuliza fisadi Lowasa angeondoaje foleni ndani ya miezi 3 kwa maana siamini kama angeweza kuahirisha kuuza sura uwanja wa Taifa na gwaride kubwa pmj na wageni wa Kimataifa kuadhimisha siku ya uhuru na bdala yake kuwekeza hizo kwenye maendelo yetu!

Hivyo Watanzania walijua na Mungu aliwaotesha kwa kuamua kumchagua raisi Magufuli leo hii tunafurahia tu kila siku iendayo kwa Mungu, Mradi wa Kinyerezi uliokuwa umekwamishwa na ukosefu wa fedha tayari mkwanja umepatikana na hivyo umeshaanza, na kuna Kinyerezi I pia karibia inaanza fedha zitaletwa kasema Raisi Magufuli, Super Highway Ubungo-Chalinze karibuni unaanza hayo yote ndani ya miezi 3, dadadeki sasa niambie fisadi Lowasa angeiweza hii kasi??![/QUOTE?unapoandika huu utumbo umemkalia popo bawa??

Qengeh mwenye jinsia mbili ww!
 
Nakumbuka wakati wa shamra shamra za Kampeni Lowasa alisema tukimchagua ndani ya miezi 3 foleni itakuwa Historia jijini kwetu Dar, sasa najiuliza angefanyaje?
Ukija kwa raisi Magufuli ndani ya miezi mitatu tayari foleni inaanza kuwa historia baada ya kuchukuwa fedha za sherehe ya Uhuru na kuziweka kwenye barabara leo hii kipande cha Mwenge -Moroko karibia kinaisha, sasa najiuliza fisadi Lowasa angeondoaje foleni ndani ya miezi 3 kwa maana siamini kama angeweza kuahirisha kuuza sura uwanja wa Taifa na gwaride kubwa pmj na wageni wa Kimataifa kuadhimisha siku ya Uhuru na badala yake kuwekeza hizo kwenye maendeleo yetu!

Hivyo Watanzania walijua na Mungu aliwaotesha kwa kuamua kumchagua raisi Magufuli leo hii tunafurahia tu kila siku iendayo kwa Mungu, Mradi wa Kinyerezi uliokuwa umekwamishwa na ukosefu wa fedha tayari mkwanja umepatikana na hivyo umeshaanza, na kuna Kinyerezi I pia karibia inaanza fedha zitaletwa kasema Raisi Magufuli, Super Highway Ubungo-Chalinze karibuni unaanza hayo yote ndani ya miezi 3, dadadeki sasa niambie fisadi Lowasa angeiweza hii kasi??!
Tena siku nyingine usirudie kumfananisha Lowasa na maswala yasio na msingi
 
Wewe umekurupuka toka chooni unakuja na hoja ya kutumwa bila wewe kuitafakari. Ebu mpeni Lowasa hiyo miezi mitatu muone tofauti yake?
 
Lowassa angesema kafateni kila kitu kwenye website, barabara, madawa hospital, watu walikua wanamchora tuu, ni mazombi tuu yaliyompa kura
 
Zumbukuku wewe funga bakuli hilo unaleta hoja zero na ww mwenyewe zerooo.
 
kuchamba kwingi mwishoo.............................jin.nga wewe
 
Tanzania ni Dar tu? Sisi huku 'Mikoani' hatuoni tofauti ya Nov 2015 mpaka leo na Oct 2015 kurudi nyuma. Maisha ni yaleyale.
 
Nakumbuka wakati wa shamra shamra za Kampeni Lowasa alisema tukimchagua ndani ya miezi 3 foleni itakuwa Historia jijini kwetu Dar, sasa najiuliza angefanyaje?
Ukija kwa raisi Magufuli ndani ya miezi mitatu tayari foleni inaanza kuwa historia baada ya kuchukuwa fedha za sherehe ya Uhuru na kuziweka kwenye barabara leo hii kipande cha Mwenge -Moroko karibia kinaisha, sasa najiuliza fisadi Lowasa angeondoaje foleni ndani ya miezi 3 kwa maana siamini kama angeweza kuahirisha kuuza sura uwanja wa Taifa na gwaride kubwa pmj na wageni wa Kimataifa kuadhimisha siku ya Uhuru na badala yake kuwekeza hizo kwenye maendeleo yetu!

Hivyo Watanzania walijua na Mungu aliwaotesha kwa kuamua kumchagua raisi Magufuli leo hii tunafurahia tu kila siku iendayo kwa Mungu, Mradi wa Kinyerezi uliokuwa umekwamishwa na ukosefu wa fedha tayari mkwanja umepatikana na hivyo umeshaanza, na kuna Kinyerezi I pia karibia inaanza fedha zitaletwa kasema Raisi Magufuli, Super Highway Ubungo-Chalinze karibuni unaanza hayo yote ndani ya miezi 3, dadadeki sasa niambie fisadi Lowasa angeiweza hii kasi??!
Mkuu alijua kuwa hatapita ndo maana alikuwa anaahidi yasitekelezeka. Mara eti mwenye pkpkt2 atakuwa na pkpk 20
 
Wewe umekurupuka toka chooni unakuja na hoja ya kutumwa bila wewe kuitafakari. Ebu mpeni Lowasa hiyo miezi mitatu muone tofauti yake?


Tumpeee???! Kwani lipi hasa? Si ashinde uchaguzi, apewe yeye ni nani?
 
Hivi mswaki umekumbuka kweli? Naona kama bado kinywa kinatema hivi!!!
 
Tumpeee???! Kwani lipi hasa? Si ashinde uchaguzi, apewe yeye ni nani?
Uchaguzi alishashinda akatangazwa mwingine. Tulia hata mapenzi ya shetani yanatimia ndiyo maana kuna peponi na ahera
 
Nakumbuka wakati wa shamra shamra za Kampeni Lowasa alisema tukimchagua ndani ya miezi 3 foleni itakuwa Historia jijini kwetu Dar, sasa najiuliza angefanyaje?
Ukija kwa raisi Magufuli ndani ya miezi mitatu tayari foleni inaanza kuwa historia baada ya kuchukuwa fedha za sherehe ya Uhuru na kuziweka kwenye barabara leo hii kipande cha Mwenge -Moroko karibia kinaisha, sasa najiuliza fisadi Lowasa angeondoaje foleni ndani ya miezi 3 kwa maana siamini kama angeweza kuahirisha kuuza sura uwanja wa Taifa na gwaride kubwa pmj na wageni wa Kimataifa kuadhimisha siku ya Uhuru na badala yake kuwekeza hizo kwenye maendeleo yetu!

Hivyo Watanzania walijua na Mungu aliwaotesha kwa kuamua kumchagua raisi Magufuli leo hii tunafurahia tu kila siku iendayo kwa Mungu, Mradi wa Kinyerezi uliokuwa umekwamishwa na ukosefu wa fedha tayari mkwanja umepatikana na hivyo umeshaanza, na kuna Kinyerezi I pia karibia inaanza fedha zitaletwa kasema Raisi Magufuli, Super Highway Ubungo-Chalinze karibuni unaanza hayo yote ndani ya miezi 3, dadadeki sasa niambie fisadi Lowasa angeiweza hii kasi??!
Lumumba cant Pay you for this.
This is too Low
 
lowasa bado ana nyumbu wachache wanaomtetea.
 
Hata km ni njaa hiyo yako imezidi mkuu kwani ili mlipwe inatakiwa mpost nyuzi ngapi foleni nikitoka job saa kumi na 1 kinyerezi nafika saa tatu hapo napita Tazara naenda kuingilia majumba 6 nikipita matumbi nafika kwangu saa nne
 
Nakumbuka wakati wa shamra shamra za Kampeni Lowasa alisema tukimchagua ndani ya miezi 3 foleni itakuwa Historia jijini kwetu Dar, sasa najiuliza angefanyaje?
Ukija kwa raisi Magufuli ndani ya miezi mitatu tayari foleni inaanza kuwa historia baada ya kuchukuwa fedha za sherehe ya Uhuru na kuziweka kwenye barabara leo hii kipande cha Mwenge -Moroko karibia kinaisha, sasa najiuliza fisadi Lowasa angeondoaje foleni ndani ya miezi 3 kwa maana siamini kama angeweza kuahirisha kuuza sura uwanja wa Taifa na gwaride kubwa pmj na wageni wa Kimataifa kuadhimisha siku ya Uhuru na badala yake kuwekeza hizo kwenye maendeleo yetu!

Hivyo Watanzania walijua na Mungu aliwaotesha kwa kuamua kumchagua raisi Magufuli leo hii tunafurahia tu kila siku iendayo kwa Mungu, Mradi wa Kinyerezi uliokuwa umekwamishwa na ukosefu wa fedha tayari mkwanja umepatikana na hivyo umeshaanza, na kuna Kinyerezi I pia karibia inaanza fedha zitaletwa kasema Raisi Magufuli, Super Highway Ubungo-Chalinze karibuni unaanza hayo yote ndani ya miezi 3, dadadeki sasa niambie fisadi Lowasa angeiweza hii kasi??!
Wewe Acha uongo. Mke wangu tangu saa moja yupo kwenye foleni ya tazara mpaka sasa hajafika banana
 
Back
Top Bottom