Magufuli Vs. Lowassa, nani zaidi katika Utekelezaji?

Magufuli Vs. Lowassa, nani zaidi katika Utekelezaji?

Kweli nyie ni malofa, yani wewe na akili zako timamu unaweza kumlinganisha magufuli na lowassa kwenye utekelezaji? Lowassa bila kubebwabebwa na ccm basi tusingemjua kabisa. Magufuli ni jembe bana, mtake msitake.
 
Magufuli Vs. Lowassa, nani zaidi katika Utekelezaji?

Wote wawili ni watekelezaji wazuri na wafuatiliaji katika maeneo walimofanya kazi! Lakini nani zaidi kwa mujibu wa rekodi zilizo wazi na zinazofahamika na siyo Majungu?

LOWASSA:

*Alipokuwa Waziri wa Ardhi, alizuia uuzwaji wa Mnazi Mmoja, iliyokwishauzwa kwa kina Baghdad; alitekeleza kwa ustadi Maagizo ya Rais Mwinyi ya kuanzisha Ujenzi wa Maghorofa Jijini Dar es Salaam na Miji Mikubwa na yasitaifishwe; kuifufua NHC na kuiwezesha ianze kutoa gawio kwa Serikali; Viwanja Elfu-20 kupunguza ulanguzi wa Viwanja; alitengeneza Sera ya Ardhi, iliyozaa Sheria ya Ardhi.

* Ofisi ya Makamu wa Rais, alisimamia kidete Mazingira na kubuni Mipango ya kuwawezesha watu wa kipato cha chini;

* Maji na Mifugo, alisimamia kikamilifu Mradi wa kuleta Maji ya Ziwa Victoria Shinyanga; aliwafukuza matapeli wa City Waters; alianzisha mipango ya Kuwawezesha Wafugaji kwa
kuwajengea Malambo/Majosho, wasichunge ovyo na kurandaranda nchi nzima. Alipoondoka, sasa mipango yote imevurugika na Wakulima na Wafugaji wanapigana na kuuana ovyo, hakuna anayejali; alitekeleza kwa dhati Ujenzi wa Sekondari za Kata na zikajengwa zaidi ya Elfu-2 kwa Miaka Miwili tu, bila ya mpango wa gharama kubwa wa Rais Kikwete wa BRN (Matokeo Makubwa sasa), aliouazima kutoka Malaysia. Alipoondoka hata Maabara za shule hizo zimeshindikana kukamilishwa, Wanafunzi wanakalia mawe Shule za Msingi, hawana Vyoo, chini ya Waziri Mkuu "muadilifu", Pinda. Lowassa alibuni mpango wa Boda Boda na Bajaj ili vyombo hivyo viruhusiwe kufanya Biashara na kutoa Ajira. Alipoondoka Boda Boda na Bajaj wanabanwa na hawafanyi tena Biashara yao kwa Uhuru mijini! Aliwachemsha sana na kuwasimamia Watendaji wa Serikali Kuu Mikoani na Wilayani na Watendaji wa Halmashauri na kazi zikawa zinafanyika, kinyume na sasa Mabilioni yanapelekewa huko, yanaliwa tu na maendeleo duni...

MAGUFULI:

- Akiwa Waziri wa Mifugo/Uvuvi, alikamata Meli ya wavuvi haramu, lakini kutokana na Rushwa ya Watendaji wa Serikali, Meli hiyo imezamishwa kupoteza ushahidi na Serikali sasa inakabiliwa na kulipa Mabilioni ya Fidia; kachoma Nyavu za Wavuvi Wadogo Wadogo, bila ya fidia au kuwapa Nyavu mbadala, huko Ziwa Victoria na Pwani ya Lindi na Mtwara, mpaka Wavuvi hao sasa wamekuwa "Malofa", bila ya kujua nini cha kufanya!
* Akiwa Waziri wa Ujenzi, kajenga Barabara, kwa fedha za Mfuko wa Barabara zinazotokana na Ushuru mkubwa tunaokamuliwa kwenye Petroli, lakini kwenye maeneo Barabara za Lami zilikopita, watu wengi wamevunjiwa Majumba yao bila ya Fidia na wengine wanaishi nje sasa! Sijui akiwa Rais itakuwaje.
* Aliwaambia Wananchi wa Kigamboni, waliokuwa wanalalamikia Huduma za Magogoni Ferry kuwa Wapige "Mbizi" kama wanaona kivuko kina karaha na ghali.
* Ameuza Nyumba zote nzuri za Seikali kwenye maeneo muhimu ya Oysterbay, Jijini Dar es Salaam, kwa bei chee na majumba mengine yaliuzwa kwa watu wasiohusika, wakiwemo watumishi wa CCM...

Nani zaidi? Tafakari, chukua hatua!




We acha kumkufuru mungu. Magufuri is the best.
 
Kukurupuka kwa magufuli kumeliingiza taifa katika hasara zisizotarajiwa..
 
Lowasa anasubiri kuapishwa tu, chereko chereko vigelegele na ndelemo! Mabadiliko LOWASA, LOWASA Mabadiliko!!
 
Magufuli Vs. Lowassa, nani zaidi katika Utekelezaji?

Wote wawili ni watekelezaji wazuri na wafuatiliaji katika maeneo walimofanya kazi! Lakini nani zaidi kwa mujibu wa rekodi zilizo wazi na zinazofahamika na siyo Majungu?

LOWASSA:

*Alipokuwa Waziri wa Ardhi, alizuia uuzwaji wa Mnazi Mmoja, iliyokwishauzwa kwa kina Baghdad; alitekeleza kwa ustadi Maagizo ya Rais Mwinyi ya kuanzisha Ujenzi wa Maghorofa Jijini Dar es Salaam na Miji Mikubwa na yasitaifishwe; kuifufua NHC na kuiwezesha ianze kutoa gawio kwa Serikali; Viwanja Elfu-20 kupunguza ulanguzi wa Viwanja; alitengeneza Sera ya Ardhi, iliyozaa Sheria ya Ardhi.

* Ofisi ya Makamu wa Rais, alisimamia kidete Mazingira na kubuni Mipango ya kuwawezesha watu wa kipato cha chini;

* Maji na Mifugo, alisimamia kikamilifu Mradi wa kuleta Maji ya Ziwa Victoria Shinyanga; aliwafukuza matapeli wa City Waters; alianzisha mipango ya Kuwawezesha Wafugaji kwa
kuwajengea Malambo/Majosho, wasichunge ovyo na kurandaranda nchi nzima. Alipoondoka, sasa mipango yote imevurugika na Wakulima na Wafugaji wanapigana na kuuana ovyo, hakuna anayejali; alitekeleza kwa dhati Ujenzi wa Sekondari za Kata na zikajengwa zaidi ya Elfu-2 kwa Miaka Miwili tu, bila ya mpango wa gharama kubwa wa Rais Kikwete wa BRN (Matokeo Makubwa sasa), aliouazima kutoka Malaysia. Alipoondoka hata Maabara za shule hizo zimeshindikana kukamilishwa, Wanafunzi wanakalia mawe Shule za Msingi, hawana Vyoo, chini ya Waziri Mkuu "muadilifu", Pinda. Lowassa alibuni mpango wa Boda Boda na Bajaj ili vyombo hivyo viruhusiwe kufanya Biashara na kutoa Ajira. Alipoondoka Boda Boda na Bajaj wanabanwa na hawafanyi tena Biashara yao kwa Uhuru mijini! Aliwachemsha sana na kuwasimamia Watendaji wa Serikali Kuu Mikoani na Wilayani na Watendaji wa Halmashauri na kazi zikawa zinafanyika, kinyume na sasa Mabilioni yanapelekewa huko, yanaliwa tu na maendeleo duni...

MAGUFULI:

- Akiwa Waziri wa Mifugo/Uvuvi, alikamata Meli ya wavuvi haramu, lakini kutokana na Rushwa ya Watendaji wa Serikali, Meli hiyo imezamishwa kupoteza ushahidi na Serikali sasa inakabiliwa na kulipa Mabilioni ya Fidia; kachoma Nyavu za Wavuvi Wadogo Wadogo, bila ya fidia au kuwapa Nyavu mbadala, huko Ziwa Victoria na Pwani ya Lindi na Mtwara, mpaka Wavuvi hao sasa wamekuwa "Malofa", bila ya kujua nini cha kufanya!
* Akiwa Waziri wa Ujenzi, kajenga Barabara, kwa fedha za Mfuko wa Barabara zinazotokana na Ushuru mkubwa tunaokamuliwa kwenye Petroli, lakini kwenye maeneo Barabara za Lami zilikopita, watu wengi wamevunjiwa Majumba yao bila ya Fidia na wengine wanaishi nje sasa! Sijui akiwa Rais itakuwaje.
* Aliwaambia Wananchi wa Kigamboni, waliokuwa wanalalamikia Huduma za Magogoni Ferry kuwa Wapige "Mbizi" kama wanaona kivuko kina karaha na ghali.
* Ameuza Nyumba zote nzuri za Seikali kwenye maeneo muhimu ya Oysterbay, Jijini Dar es Salaam, kwa bei chee na majumba mengine yaliuzwa kwa watu wasiohusika, wakiwemo watumishi wa CCM...

Nani zaidi? Tafakari, chukua hatua!




Ilo swali usubili kesho jua likiwaka kaulize kivuli chako, we Dog la 50 cent.!
Uchambuzi wako uko "biased"
we ni Lofa..!
 
Nakumbuka wakati wa shamra shamra za Kampeni Lowasa alisema tukimchagua ndani ya miezi 3 foleni itakuwa Historia jijini kwetu Dar, sasa najiuliza angefanyaje?
Ukija kwa raisi Magufuli ndani ya miezi mitatu tayari foleni inaanza kuwa historia baada ya kuchukuwa fedha za sherehe ya Uhuru na kuziweka kwenye barabara leo hii kipande cha Mwenge -Moroko karibia kinaisha, sasa najiuliza fisadi Lowasa angeondoaje foleni ndani ya miezi 3 kwa maana siamini kama angeweza kuahirisha kuuza sura uwanja wa Taifa na gwaride kubwa pmj na wageni wa Kimataifa kuadhimisha siku ya Uhuru na badala yake kuwekeza hizo kwenye maendeleo yetu!

Hivyo Watanzania walijua na Mungu aliwaotesha kwa kuamua kumchagua raisi Magufuli leo hii tunafurahia tu kila siku iendayo kwa Mungu, Mradi wa Kinyerezi uliokuwa umekwamishwa na ukosefu wa fedha tayari mkwanja umepatikana na hivyo umeshaanza, na kuna Kinyerezi I pia karibia inaanza fedha zitaletwa kasema Raisi Magufuli, Super Highway Ubungo-Chalinze karibuni unaanza hayo yote ndani ya miezi 3, dadadeki sasa niambie fisadi Lowasa angeiweza hii kasi??!
 
Acha dhihaka...sidhani kama umeamua toa mawazo kama critical thinker na pili unajaribu ku compare watu wawili tofauti.tafuta watu waliopo level moja then compare level zao za kiutemdaji...epuka chuki!
 
Back
Top Bottom