Magufuli suala la elimu Lowassa kasema bure hatutaki mikopo

Magufuli suala la elimu Lowassa kasema bure hatutaki mikopo

mchotamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Posts
219
Reaction score
66
Jamani kweli CCM inasahau Serikali ya CCM ilianzisha bodi ya mikopo kwa wanafunzi bodi ambayo imekuwa chukizo kwa watoto wa masikini cha ajabu mgombea urais Magufuli akiwa iringa anawadanganya watoto wa Masikini eti atawapa mikopo.

Hivi hajui kuwa tayari kuna bodi ya Mikopo? Jamani watanzania hebu angalieni viongozi walivyo waongo.Mh.Lowassa amekwisha twambia Elimu bure mpaka Chuo Kikuu Leo Magufuli unatuletea habari ya mikopo?

Hatutaki tunataka MABADILIKO
 
bodi ya mikopo ni taasis nyingine ya kifisadi tu inayonyonya pesa za serikali..... lowassa kwa sababu itakua free atafutilia mbali huu ujinga wa bodi ya mikopo! mabadiliko ni lazima 2015
 
Jamani kweli CCM inasahau .Serikali ya CCM ilianzisha bodi ya mikopo kwa Wanafunzi bodi ambayo imekuwa chukizo kwa watoto Wa masikini.Cha ajabu mgombea urais Magufuli akiwa iringa anawadanganya watoto wa Masikini eti atawapa mikopo.Hivi hajui kuwa tayari kuna bodi ya Mikopo? Jamani watanzania Hebu Angalieni viongozi walivyo waongo.Mh.Lowassa amekwisha twambia Elimu bure mpaka Chuo Kikuu Leo Magufuli Unatuletea habari ya mikopo? Hatutaki tunataka MABADILIKO

Tunaposema makufuli hafai hata kuwa mwenyekiti wa kijiji sio kwamba hatuelewi ahadi za kijinga kama hizi!!

Utashangaa maccm yana kuja kitetea ujinga hapa...
 
Jamani kweli CCM inasahau .Serikali ya CCM ilianzisha bodi ya mikopo kwa Wanafunzi bodi ambayo imekuwa chukizo kwa watoto Wa masikini.Cha ajabu mgombea urais Magufuli akiwa iringa anawadanganya watoto wa Masikini eti atawapa mikopo.Hivi hajui kuwa tayari kuna bodi ya Mikopo? Jamani watanzania Hebu Angalieni viongozi walivyo waongo.Mh.Lowassa amekwisha twambia Elimu bure mpaka Chuo Kikuu Leo Magufuli Unatuletea habari ya mikopo? Hatutaki tunataka MABADILIKO

Mzee wa push up!
 
Leo katika kampeni za Magufuli huko Dodoma, mgombea wa kiti cha uraisi kupitia CCM ndugu John Magufuli amesema akichaguliwa ule mpango wa kufuta ada utaanza rasmi january mwaka ujao kuanzia darasa la kwanza hadi kidato cha nne.

Lowasa naye aliahidi elimu bure hadi chuo kikuu, je nayeye aseme mpango huo utaanza mwaka gani? kama ni 2030 tujue.
 
mbona lowasa ashasema kuanzia january akichaguliwa ada bure na pia vivuko vyote kuwa bure soon atakapo chaguliwa uko wapi mkuu
 
Leo katika kampeni za Magufuli huko Dodoma, mgombea wa kiti cha uraisi kupitia CCM ndugu John Magufuli amesema akichaguliwa ule mpango wa kufuta ada utaanza rasmi january mwaka ujao kuanzia darasa la kwanza hadi kidato cha nne.

Lowasa naye aliahidi elimu bure hadi chuo kikuu, je nayeye aseme mpango huo utaanza mwaka gani? kama ni 2030 tujue.
Siku zote ccm husema elimu bure lakini hiyo michango inazidi ada
 
Leo katika kampeni za Magufuli huko Dodoma, mgombea wa kiti cha uraisi kupitia CCM ndugu John Magufuli amesema akichaguliwa ule mpango wa kufuta ada utaanza rasmi january mwaka ujao kuanzia darasa la kwanza hadi kidato cha nne.

Lowasa naye aliahidi elimu bure hadi chuo kikuu, je nayeye aseme mpango huo utaanza mwaka gani? kama ni 2030 tujue.

Jana uliangalia taarifa ya habari? Hukumsikia Lowasa akisema kuanzia january mwaka kesho ikiwa atafanikiwa kuingia ikulu ahadi hiyo ataitekeleza?
 
Leo katika kampeni za Magufuli huko Dodoma, mgombea wa kiti cha uraisi kupitia CCM ndugu John Magufuli amesema akichaguliwa ule mpango wa kufuta ada utaanza rasmi january mwaka ujao kuanzia darasa la kwanza hadi kidato cha nne.

Lowasa naye aliahidi elimu bure hadi chuo kikuu, je nayeye aseme mpango huo utaanza mwaka gani? kama ni 2030 tujue.

Toto jinga nalo linajisifu kuanzisha mada JF!
 
Alisema elimu itakuwa bure from primary to university,, LAKINI hakusema kuanzia lini,
ILA alisema akiwa Rais,
sasa hapo ni Hesabu inahitajika,
2015<elimu bure<2020
 
Kwani ccm walishindwa nn kuleta elimu bure tangu mwaka 1977???? Mmekumbuka leo baada ya UKAWA kusema elimu bure? Elimu elimu elimu si ni kipaumbele cha lowasa ? Basi nyie semeni mtatekeleza ilani ya cdm baasi!
 
Kabla ya elimu kuwa bure mahakama ya mafisadi ije haraka sana mamvi na wenzake wakanyee debe
 
Mbona magufuli nacopy kila kitu Lowwasa kasema jana January 2016 elimu bule leo mafufuli naye anasema January kha mashaka yangu yanazidi kwa huyu mgombea
 
Kwani ccm walishindwa nn kuleta elimu bure tangu mwaka 1977???? Mmekumbuka leo baada ya UKAWA kusema elimu bure? Elimu elimu elimu si ni kipaumbele cha lowasa ? Basi nyie semeni mtatekeleza ilani ya cdm baasi!

hata nyumba za tembe zitaisha polepole na siyo kudanganywa zitaisha ndanib ya siku 100
 
Back
Top Bottom