Magufuli suala la elimu Lowassa kasema bure hatutaki mikopo

Magufuli suala la elimu Lowassa kasema bure hatutaki mikopo

Ivi huoni aibu kuongelea nyumba za tembe alaf mgombea wenu anahaidi nchi ya viwanda!! Nyie mnazidi kujichanganya!! Sera inayolipa kwa ccm kwa sasa ni kukaa kimya, vinginevo mnajichanganya kila mnachoongea!

hiyo ni ahadi ya mamvi ambayo ni uwongo mtupu kwanza hajui idadi yake anasemaje zitaisha?
 
Kwani ccm walishindwa nn kuleta elimu bure tangu mwaka 1977???? Mmekumbuka leo baada ya UKAWA kusema elimu bure? Elimu elimu elimu si ni kipaumbele cha lowasa ? Basi nyie semeni mtatekeleza ilani ya cdm baasi!

Inamaana Lowassa aliyasema hayo kabla wajazindua kampeni? Maana ninachojua waliaanza CCM kufungua kampeni na siku ileile Magufuli alisema elimu bure kuanzia January sasa nani kacopy kwa mwenzie ilo linajibika na kama hamjui tu siku Chadema inazindua kampeni haikuwa na ilani rasmi ilani walikuja kuitoa baadae sana ata kapeni wakiwa wameshaanza so hatujui wakiyoyasema wakiyatoa wap
 
tv tunayo lakini SISIEM yenu wametunyima umeme tena chanzo chake ni hapa hapa MTWALA kwetu.
Nimekumbuka gas yetu ilivyosafirishwa kwa gharama kubwa sana,

Mtwala…!!!
 
Mbona magufuli nacopy kila kitu Lowwasa kasema jana January 2016 elimu bule leo mafufuli naye anasema January kha mashaka yangu yanazidi kwa huyu mgombea



Inamaana Lowassa aliyasema hayo kabla wajazindua kampeni? Maana ninachojua waliaanza CCM kufungua kampeni na siku ileile Magufuli alisema elimu bure kuanzia January sasa nani kacopy kwa mwenzie ilo linajibika na kama hamjui tu siku Chadema inazindua kampeni haikuwa na ilani rasmi ilani walikuja kuitoa baadae sana ata kapeni wakiwa wameshaanza so hatujui wakiyoyasema wakiyatoa wap
 
Leo katika kampeni za Magufuli huko Dodoma, mgombea wa kiti cha uraisi kupitia CCM ndugu John Magufuli amesema akichaguliwa ule mpango wa kufuta ada utaanza rasmi january mwaka ujao kuanzia darasa la kwanza hadi kidato cha nne.

Kama kawaida yake magufuli kafanya cut & paste, jana ktk itv nilimuona lowassa akisema elimu bure ni kuanzia jan 2016

Lowasa naye aliahidi elimu bure hadi chuo kikuu, je nayeye aseme mpango huo utaanza
mwaka gani? kama ni 2030 tujue.

Kama kawaida yake magufuli ni cut & paste jana ktk itv nilimiona lowassa ktk moja ya mikutano yake ya kampeni aliahidi elimu bure toka chekechea hadi chuo kikuu kuanzia jan 3016
 
Kama kawaida yake magufuli ni cut & paste jana ktk itv nilimiona lowassa ktk moja ya mikutano yake ya kampeni aliahidi elimu bure toka chekechea hadi chuo kikuu kuanzia jan 3016

huo mwaka wewe na lowasa wako na wajukuu zenu mtakuwa mmeshaoza acheni uwongo!
 
Katuni+Sep+20.jpg

##########mabadiliko
 
Kama kawaida yake magufuli ni cut & paste jana ktk itv nilimiona lowassa ktk moja ya mikutano yake ya kampeni aliahidi elimu bure toka chekechea hadi chuo kikuu kuanzia jan 3016

eeeeeeeeeeeeeeee?
 
Ila huyu baba naye amezidi kuiga kila kitu mpaka imekuwa kero! yaan ww kuongelea jambo au sera mpaka usikie kwa mwenzaka!! Aibu hiyo..
 
Alisema elimu itakuwa bure from primary to university,, LAKINI hakusema kuanzia lini,
ILA alisema akiwa Rais,
sasa hapo ni Hesabu in shot a jima,
2015<elimu bure<2020
Tatizo mmezoea kuangalia TBC ambayo haionyeshi mikutano ya Lowassa kwani Jana akiwa njiani kule Tanga kati ya Muheza au Lushoto alitamka wazi kuwa akifanikiwa kuingia Ikulu kuanzia january elimu itakuwa bure na hakutakuwa na michango ya maabara na kodi zote za hovyo hovyo. Kama Magufuli katamka Leo Dodoma basi amecopy kama kawaida yake kutoka kwa Lowassa na msipoangalia atabadilisha had I nywele ili afanane na Lowassa.
 
Wapumbav kwel sasa mada gan hiiii anaye kopy ni KASUKU MAGUFUL
 
Mnajua kwa nn Magufuli ametoa ahadi ya kufuta ada kuanzia January baada ya Lowassa kusema hivo jana?...Magufuli anaonyesha indirectly yupo tayar kufanya kaz na serikali itakayoundwa na Lowassa,,,kasubiri boss wake mtarajiwa akomfemu muda wa kufuta ada,then,naye akaitikia
 
Tatizo mmezoea kuangalia TBC ambayo haionyeshi mikutano ya Lowassa kwani Jana akiwa njiani kule Tanga kati ya Muheza au Lushoto alitamka wazi kuwa akifanikiwa kuingia Ikulu kuanzia january elimu itakuwa bure na hakutakuwa na michango ya maabara na kodi zote za hovyo hovyo. Kama Magufuli katamka Leo Dodoma basi amecopy kama kawaida yake kutoka kwa Lowassa na msipoangalia atabadilisha had I nywele ili afanane na Lowassa.

anatoaje ahadi vichochoroni? hajiamini kwa kila akifanyacho hadi mdahalo anasusia!
 
Magufuli anaiga kila kitu anachosema Lowassa. Sijui huwa anachunguliaga mikutano yake kisirisiri
 
Leo katika kampeni za Magufuli huko Dodoma, mgombea wa kiti cha uraisi kupitia CCM ndugu John Magufuli amesema akichaguliwa ule mpango wa kufuta ada utaanza rasmi january mwaka ujao kuanzia darasa la kwanza hadi kidato cha nne.

Lowasa naye aliahidi elimu bure hadi chuo kikuu, je nayeye aseme mpango huo utaanza mwaka gani? kama ni 2030 tujue.

Huyo jamaaa anapenda kumgeza sana Lowasa atafute chake
 
Back
Top Bottom