Magufuli Not Going To The UN General Assembly To Save Costs While Lungu Charters A Private Jet Again

Magufuli Not Going To The UN General Assembly To Save Costs While Lungu Charters A Private Jet Again

Mkuu kafungue ile video ya Msigwa YouTube akimnanga spika uone watanzania walivyomtapikia, Mara nyingi hapa jf ni wachache na hawana uhalisia wa kwamba ndio mtazamo wa jamii.

Ukitaka kujua hili angalia muamko wa wananchi kwenye hii ziara ya Magufuli Arusha.
Hicho siyo kipimo kizuri.

Katika Afika Mashariki hakuna Rais aliyekuwa akishabikiwa na kundi kubwa la watu wakati wa ziara zake na kwenye mikutano kama Dikteta Id Amin Dada. Huyu alifikia mpaka kubebwa na wahindi mjini Kampala.

Kwenye utawala mbaya ndipo ambapo watu hujitahidi kujipendekeza sana kwa watawala ili wawe salama. Leo hii Manji akiambia aseme neno juu ya utawala uliopo anaweza kusifia mpaka kukosa maneno. Lakini kilichopo moyoni anakijua yeye.
 
Back
Top Bottom