Magufuli Not Going To The UN General Assembly To Save Costs While Lungu Charters A Private Jet Again

Magufuli Not Going To The UN General Assembly To Save Costs While Lungu Charters A Private Jet Again

JPM seems to be so poor on International Relations and Diplomacy..
U can't skip all these meetings..
Sifa za kijinga kabisa.
 
Sasa hawa nao utawaweka maanani kweli? Watu wanaotetea mafisadi na wanyonyaji hao nao ni wa kuwasikiliza? Mtu analitukana taifa lake nje ya nchi tena kwenye media live coverage? Tanzania hakuna upinzani mkuu kuna genge linalotafuna ruzuku kwa jina la upinzani.
Jamani,mada ni UNGA,nyie mnajidili UPINZANI,,lengo ni kupoteza ajenda?
 
Magufuli anakubalika sana na wananchi, ukikaa hapa jf ndio utaona upinzani ila mitaani na vijijini Magufuli anapendwa sana kwenye mitandaoni mingine Facebook, YouTube wachangiaji wengi wanamkubali Magufuli
Kweli kabisa, JF ndiyo kijiwe changu, nimekuwa nikinyong'onyea kuona watu wakimpinga na kumkejeli mh. Rais huku nikishangaa kwanini wengi hawaoni juhudi zake. Cha kuchangaza nikiangalia video za youtube kiasi kikubwa cha wachangiaji wanamkubali sana. Hiyo hunipa faraja sana kuona kuna wengi wanaompenda.
 
Magufuli ni rais wa aina yake afrika, angekuwa kwenye mataifa ambayo yana upinzani badala ya majungu angeongoza maisha

Basi marekani ni wajinga kwa kuwatoa maraisi wao hadi wanafikia 45 kwa maendeleo yale.
 
Kuhudhuria na kukodi ndege ni viti viwili tofauti.
Kwani huyo Mahiga na wenzake ameenda kwa mbawa za kichawi ?
Si amepanda 1st class atakaa 5 star hotel na chaufer driven ?
Kuhudhuria ni muhimu sana. Sio lazima kila mwaka lakini hii ni trend yake sio UN tu. Anskwepa SADCC na AU
Hizi world bodies zina kasoro lakini muhimu sana.
Leo hapa kuna prigram ngapi za UN ? Kuputia WHO UNICEF UFAD FAO UNDP UNCR UNESCO nk ?
Tuna matatizo mangapi ambayo hatuwezi kutatatua alone ? Tuna matatizo ya mpaka na Malawi
Kuna matatizo ya refugees wasiikwisha..
Tusimsifu kwa kutotuwakilisha bai tumkosoe hii ni weakness hatuwezi kuishi in isolation kwa kisingizio cha gharama ....
Neno lake pale ni muhimu kuliko la waziri
The world will listen to him then his minister
Even his policy ya vita ya uchumi ingekuwa vema kuiambia dunia ana nia gani.....ili kuondoa sitofahamu ilio enea kika pembe kuwa tupo against biashara na uwekezaji na tupo kwenye nationalization process ya nguzo za uchumi..
KWENDA NI MUHIMU SANA
Hahahah mkuu naona umetiririka mwenyewe, anyway hongera sana kwa mchango wako..!!!
 
unasevu gharama lakini unatoka dar hadi arusha kufungua barabara ya km 18, kule kuna mkuu wa mkoa, mkuu wa wilaya, kuna waziri ambae msafara wake ni mdogo..
UN ataenda kuongea nini na kule hawahitaji matusi.
 
Anakubalika kwa kutoajili tangu aingie, kwa kutopandisha mishahara, kuto toa increments kwenye mishahara, bomoabomoa anazoendesha Bila fidia na roho mbaya, ni lazima uwe... Ndo umpende
Pumbavuuuu miaka yote si mlikuwa munaiba tu na kupiga deal.. Mnajiandikia per diem tu wakati hata kusafiri hamsafiri.. Na msiongezewe mnyooke
 
Imetafsiriwa kwa lugha ya kiswahili isiyo rasmi....


Rais wa Tanzania John Magufuli amekwepa mkutano mkuu wa Umoja wa Mataifa wa Umoja wa Mataifa (UNGA) uliofanyika huko New York huko Marekani kati ya Septemba 18 na 20, mwaka huu. Katika mkutano, Tanzania inawakilishwa na Waziri wa Mambo ya Nje na ushirikiano wa Afrika Mashariki, Dr Augustine Mahiga. Huu ndio mkutano huo ambapo dikteta Edgar Lungu amebadilisha jet binafsi kwa gharama ya dola za Kimarekani 600,000 na viongozi waliofanywa. Kwa kawaida, Lungu huenda tu kushughulikia viti tupu bila mtu anayesikiliza sauti yake ya pombe wakati akizungumza kama anaputa panya. Kiongozi wa Tanzania anafikiri mikutano hiyo ya Umoja wa Mataifa ni mazungumzo tu ambayo inaonyesha kuwa haifai hata watu wake na nchi za Afrika.
 
Haha waje wamchukue afu tuone hizo anazo serve zinawafaidisha nn,.....wasijue jamaa lugha tatizo amna cha kubana matumizi wala nn,
 
Magufuli siyo kwamba hakubaliki na anafanya vizuri tu sehemu nyingi. Angewaita wapinzani wakakaa meza moja na kujadiliana kufikia muahafaka jinsi ya kuendesha nchi. Anahitaji moyo mkuu wa kutokua na hasira anapokosolewa kama alivyokuwa Rais Mstaafu Mwinyi. Ninamheshimu sana Mwinyi. alikuwa mvumilivu sana na hakuwa na hasira ndiyo maana hata ameishi miaka mingi. Hasira ni mbaya inapunguza miaka ya mtu ya kuishi. Ninakumbuka alimwambia Mheshimiwa Kikwete ampe angalau moyo wake maana siku ile alipowakuta watu wakiimba Lowasa angekuwa yeye sijuhi ingekuwaje. Amesema aombewe urais husije ukampa Kiburi.
 
Back
Top Bottom