Magufuli apigilia msumari kwa mafisadi

Magufuli apigilia msumari kwa mafisadi

Ifikapo November 2015, Head of State Dr Magufulu lazima afilisi kampuni ya Vibaka Ltd na kurudisha mali zilizoibiwa kwa watanzania
 
Natena mjiandae mliojibinafsisha maviwanda kiujanja na mkang'oa machine mkaenda kuziuza ulaya. Na wale mlioshindwa kuendeleza viwanda mlivyonunua kwa bei ya kutupa.haha..... zama za mafisadi zinakaribia kufikia ukingoni
 
Ifikapo November 2015, Head of State Dr Magufulu lazima afilisi kampuni ya Vibaka Ltd na kurudisha mali zilizoibiwa kwa watanzania

kwa arudishe nyumba za serikali alizowapa vimada wake na mdogo wake baada Ya kughushi nyaraka za serikali na kuwafanya kama watumishi wa serikali wakati siyo kweli !!!
 
Hapo ndio tutajua Richond ni Lowasa au Lowasa ni Richmond......
Mafisadi woyeeeeee
Mbowe woyeeeeeee
Kubenea woyeeeeee
 
Najua mafisadi wakiona uzi kama huu mioyo inawapasuka na wanafuta kwenye simu zao haponhapo kabla ya kusoma
Ukweli usio pingingika jitu lenye kusimamia sheria na taratibu za uendeshaji wa serikali halina mchezo. Leo anawachekea ngoja kesho muone atakavyowageuka. Mnajifanya ooh tatizo ni mfumo mfumo mfumo , ngojeni aingie ikulu ndio mtajua mfumi ni nini.
Najua wapinzani tumeendelea kutumia kisingizio vha mfumo mfumo mfumo mfumo tukijifanya lengo kuitoa ccm , lakini ukweli wwnyewe ni kukwepa ajenda ya ufisadi ili tuwakumbatie watuletee mahela mabilioni nasisi tuneeemeke. Tumemfilisi mzee wa watu buree kwa manufaa binafsi.
Tafakari chukua hatua

Kwanza arudishe nyumba za serikali alizowapa vimada wake na mdogo wake baada ya kughushi nyaraka za serikali akawafanya kama watumishi wa serikali wakati siyo kweli!!!!
 
kwa arudishe nyumba za serikali alizowapa vimada wake na mdogo wake baada Ya kughushi nyaraka za serikali na kuwafanya kama watumishi wa serikali wakati siyo kweli !!!
Wasisahau na nyumba alizouza Sumaye na nyingine wakajipa wenyewe wakawa wanufaika Lowasa na Sumaye na mafisadi wengine
 
Lile jamaa Magufuli halina mswalie mtume. Nashauri kwa kuepusha shari kwa sababu mna mabilioni ya kutosha kwa nini msiwahi mkatoroka tuu mkaelekea kunako mtaweza ku spend mahela yenu, kuliko kubaki hapa alafu mfilisiwe.
Mwakyembe ameshawaambia kesi ya jinai haina ukomo wa muda. Anytime inaibuliwa tuu. Daa safi sana imekaa vizuri au siyo?
 
Najua mafisadi wakiona uzi kama huu mioyo inawapasuka na wanafuta kwenye simu zao haponhapo kabla ya kusoma
Ukweli usio pingingika jitu lenye kusimamia sheria na taratibu za uendeshaji wa serikali halina mchezo. Leo anawachekea ngoja kesho muone atakavyowageuka. Mnajifanya ooh tatizo ni mfumo mfumo mfumo , ngojeni aingie ikulu ndio mtajua mfumi ni nini.
Najua wapinzani tumeendelea kutumia kisingizio vha mfumo mfumo mfumo mfumo tukijifanya lengo kuitoa ccm , lakini ukweli wwnyewe ni kukwepa ajenda ya ufisadi ili tuwakumbatie watuletee mahela mabilioni nasisi tuneeemeke. Tumemfilisi mzee wa watu buree kwa manufaa binafsi.
Tafakari chukua hatua

Hiv ww akili yako ina matatz gan mbna unaleta stor za vijuwen apa kama huna cha kupost soma ata post za wengne sio kujichekesha chekesha apa
 
ni sawa na kumpeleka mtu mweusi akaishi ulaya kwa matumaini akirudi atakua na rangi ya mzungu
:bange:
 
Hapo ndio tutajua Richond ni Lowasa au Lowasa ni Richmond......
Mafisadi woyeeeeee
Mbowe woyeeeeeee
Kubenea woyeeeeee

Nyumba za serikal oyee
Mv dar es salaam oyee
Wapoga mbiz oyeee
 
Najua mafisadi wakiona uzi kama huu mioyo inawapasuka na wanafuta kwenye simu zao haponhapo kabla ya kusoma.Ukweli usio pingingika jitu lenye kusimamia sheria na taratibu za uendeshaji wa serikali halina mchezo. Leo anawachekea ngoja kesho muone atakavyowageuka.

Mnajifanya ooh tatizo ni mfumo mfumo mfumo, ngojeni aingie ikulu ndio mtajua mfumi ni nini. Najua wapinzani tumeendelea kutumia kisingizio vha mfumo mfumo mfumo mfumo tukijifanya lengo kuitoa CCM, lakini ukweli wwnyewe ni kukwepa ajenda ya ufisadi ili tuwakumbatie watuletee mahela mabilioni nasisi tuneeemeke. Tumemfilisi mzee wa watu bure kwa manufaa binafsi.

Tafakari chukua hatua

labda ikulu ya bibi yako. wanamsubiri kwao chato akakarabati barabara.
 
Hatua kali zikichukuliwa ndii hapo sasa tutaanza safari ya kuelekea tanzania mpya ya uchumi wa viwanda
 
Najua mafisadi wakiona uzi kama huu mioyo inawapasuka na wanafuta kwenye simu zao haponhapo kabla ya kusoma.Ukweli usio pingingika jitu lenye kusimamia sheria na taratibu za uendeshaji wa serikali halina mchezo. Leo anawachekea ngoja kesho muone atakavyowageuka.

Mnajifanya ooh tatizo ni mfumo mfumo mfumo, ngojeni aingie ikulu ndio mtajua mfumi ni nini. Najua wapinzani tumeendelea kutumia kisingizio vha mfumo mfumo mfumo mfumo tukijifanya lengo kuitoa CCM, lakini ukweli wwnyewe ni kukwepa ajenda ya ufisadi ili tuwakumbatie watuletee mahela mabilioni nasisi tuneeemeke. Tumemfilisi mzee wa watu bure kwa manufaa binafsi.

Tafakari chukua hatua

Nini ni msimamo wa Dr Magufuli kuhusu Katiba Mpya? Anaipigia CHAPUO ipi? Ile ya CCM ILIYOPENDEKEZWA au ile RASIMU II ya Mabadiliko ya Katiba?

Akituambia anasimamia ipi, nitakuja kuComment!
 
Najua mafisadi wakiona uzi kama huu mioyo inawapasuka na wanafuta kwenye simu zao haponhapo kabla ya kusoma.Ukweli usio pingingika jitu lenye kusimamia sheria na taratibu za uendeshaji wa serikali halina mchezo. Leo anawachekea ngoja kesho muone atakavyowageuka.

Mnajifanya ooh tatizo ni mfumo mfumo mfumo, ngojeni aingie ikulu ndio mtajua mfumi ni nini. Najua wapinzani tumeendelea kutumia kisingizio vha mfumo mfumo mfumo mfumo tukijifanya lengo kuitoa CCM, lakini ukweli wwnyewe ni kukwepa ajenda ya ufisadi ili tuwakumbatie watuletee mahela mabilioni nasisi tuneeemeke. Tumemfilisi mzee wa watu bure kwa manufaa binafsi.

Tafakari chukua hatua

Magufuli hana meno! Angepewa madaraka mijoka yenye makengeza ingemtengeneza tu! Bahati nzuri ni kwamba mechi imeshachezwa, kwa mara ya kwanza CCM imekuwa chama cha upinzani!!
 
Magufuli hana meno! Angepewa madaraka mijoka yenye makengeza ingemtengeneza tu! Bahati nzuri ni kwamba mechi imeshachezwa, kwa mara ya kwanza CCM imekuwa chama cha upinzani!!
Yote ni kheri after all wote either the case atakuwa rais mtanzania. Tunalopigia kelele hapa Lowasa hafai kwenda ikulu. Nchi yetu itakwisha hii. Ukizingatia group linalomzunguka ambalo linasubiri fursa na dili. Na mbaya zaidi Lowasa hawezi kemea mafisadi kwa sababu na yeye si anakuwa na 10 percent yake.?
Nadhani ni wakati muafaka tutakapokwenda kutenganisha siasa na biashara sasa
 
Nini ni msimamo wa Dr Magufuli kuhusu Katiba Mpya? Anaipigia CHAPUO ipi? Ile ya CCM ILIYOPENDEKEZWA au ile RASIMU II ya Mabadiliko ya Katiba?

Akituambia anasimamia ipi, nitakuja kuComment!
Mimi sijui tuombe mdahalo uwekwe tupate fursa ya kuwauliza maswali magumu kama haya
 
Yote ni kheri after all wote either the case atakuwa rais mtanzania. Tunalopigia kelele hapa Lowasa hafai kwenda ikulu. Nchi yetu itakwisha hii. Ukizingatia group linalomzunguka ambalo linasubiri fursa na dili. Na mbaya zaidi Lowasa hawezi kemea mafisadi kwa sababu na yeye si anakuwa na 10 percent yake.?
Nadhani ni wakati muafaka tutakapokwenda kutenganisha siasa na biashara sasa

Unao waeleza Wanaofanana na unaowalezea hapa wako kwa mamia ndani ya chama chako na ndio hatari zaidi kuliko EL na watu wake wanaohesabika. Magufuli ni kijiwe cha sukari ndani ya ziwa dogo. Watamdhibiti tu hata kwa kumnyima uenyekiti wa chama.
 
Endeleeni kujidanganya, SISI TUTAMPIGIA KURA EDWARD LOWASSA hata iweje.
 
Magufuli anakubalika na watu wote, hata wale waliokuwa wanaichukia CCM hivi sasa wanaikubali baada ya kufanya maamuzi magumu ya kumkataa fisadi nguli nchini na kumuweka mtu muadilifu na mchapakazi. Dr Magufuli amekuwa kivutio kwa watu wote na amebeba matumaini makubwa ya Watanzania
 
Mafisadi yuko nao, wanampigia kampeni na anaahidi hatawaangusha. Kwahiyo, I don't expect to see changes through CCM
 
Back
Top Bottom