Magufuli apigilia msumari kwa mafisadi

Magufuli apigilia msumari kwa mafisadi

idawa, hebu nijuze, hiyo mahakama itakuwa tofauti na iliyoanzishwa huko nyuma?

Magufuli amekuwa kwenye serikali miaka 20, je aliwahi kuishauri serikali kuhusu hilo?

Kama alitoa ushauri akakataliwa, alichukua hatua gani kama sehemu ya serikali?

Je angekuwa ni kweli anakerwa na ufisadi kwa nini hakuunga mkono upinzani?

Je ni kwa nini tuhuma zinazoelekezwa kwa Magufuli unazipuuza wa huziamini?

Je kwa nini unaamini tuhuma zinazoelekezwa kwa Lowassa lakini si Magufuli?

Je nikikuita mnafiki na mwenye chuki binafsi nitakuwa nimekosea?

Ninayo maswali mengine ukiweza kunipa majibu ya kuridhisha kwa haya.

chief, kukosa ufesti ledi kunauma sana wee acha tu!
 
Kwa Mahakama Zilizopo Hizi Hizi, CCM Na SERIKALI Yake Imewashitaki Mafisadi, Wezi, Wala Rushwa, Na Wabadhirifu Wangapi!!!??? Hata Leo Mseme Mahakama Zilizopo Hazifai, Bali Mnataka Kuanzisha Mahakama Nyingine!!!! Hebu Mtuambie Humu Ni Wangapi, Kuanzia EPA, RICHMOND, MEREMETA, DEEP GREEN, ESCROW, MABEHEWA MABOVU, MELI MBOVU Tena Chini Yake Huyo Mnayetaka KUTUAMINISHA Ni Malaika!! Kama Magufuli ANAWEZA, Angeanza Na Wale Walimletea Meli Mbovu, Na Yeye KUIZINDUA Kwa Mbwembwe Na Kuita Mv Dar!! Eti Billion 8 Na HAIFANYI KAZI!!! Je Amewafanya Nini Hadi Leo Hii!!!!??
 
Hiyo ndio sababu yangu ya Msingi. Na naamini anaweza kufanya anachoiwazia nchi hii kupitia ahadi hiyo.

Naamini akifanikiwa hilo, Tanzania itakua sehemu salama ya kuishi binadamu.

Huwezi kuchoshwa na umaskini kama huna mikakati ya kupambana na ufisadi.... Tusidanganyane.. Tanzania inamwitaji Magufuli kuliko Magufuli anavyooiitaji Tanzania.!

usidanganyike kwan wameshindwa kujenga maabara kwenye mashule iweje hlo waweze usidanganyike niya yake n kura yako
 
SILVANUS MUMBA ni wazi kuwa umechanganyikiwa baada ya kuona Lowassa amekubali anaenda kuswaga ngombe Longido na Mbowe ameanza kusafirisha mabilioni kinyemela...kibaruachako kinakoma tar 24 Oct...
 
Last edited by a moderator:
Hiyo ndio sababu yangu ya Msingi. Na naamini anaweza kufanya anachoiwazia nchi hii kupitia ahadi hiyo.

Naamini akifanikiwa hilo, Tanzania itakua sehemu salama ya kuishi binadamu.

Huwezi kuchoshwa na umaskini kama huna mikakati ya kupambana na ufisadi.... Tusidanganyane.. Tanzania inamwitaji Magufuli kuliko Magufuli anavyooiitaji Tanzania.!

Haipo katika ilani ya ccm
 
Usipojua sheria utaona kama tuna haja ya mahakama lakini kiuhalisia hatuna haja ya mahakama nyingine ni utashi tu wa kisiasa unahitajika uchina hawana mahakama ya kupambana na rushwa wanatumia mahakama za kawaida na wamefanikiwa kadhalika enzi za mwalimu Nyerere alijitahidi bila mahakama ya aina hii
 
Tanzania ina vilaza wengi wanaotumiwa na CCM kupata ushindi .
Mwaka 2005 CCM ilituahidi kuwa Kikwete akiingia madarakani ataanzisha mahakama ya Kadhi ,mpaka leo hakuna hiyo mahakama.
Wale wale waliodanganywa kuwa watapewa mahakama ya kadhi na wakaipigia kura CCM leo hii wanadanganywa kuwa wataanzisha mahakama ya mafisada.

Utapambana vipi na ufisadi wakati hufahamu nini maana ya ufisadi?
Hivi kuna ufisadi au uchafu mkubwa kama ule wa waziri kumgawia hawara yake nyumba ya serikali na kununua kivuko kikuu kuu kwa bei ya kuruka?
CCM ingewapa kwanza waislam mahakama yao ya KADHI ili tuamini mnachosema
 
Mi ni CDM kabisa ila walichokifanya mwaka huu siwaelewi kabisa. Kwa hiyo sasa natamka waziwazi nitampigia POMBE kuunguza kura yangu
 
Kama Kikwete ni fisadi na genge Lake, basi genge lile lile ndio linalompigia Chapuo Lowassa aende ikulu..

Inawezekana Ikawa ni kweli kuna uzi wa mda ulikuwa jukwaa la intelligence ukiusoma ukilinganisha na hzi siasa zinazoendelea unaweza ukapata picha na siasa zinazo endelea hapa tz
 
Aanze na Chenge na Tibaijuka ushahidi upo wamekiri kuwa walipewa hela za mboga sasa mnasubiri nini mahakama za mafisadi Jaji atatoka Mbinguni kama zilizopo zinahukumu wezi wa kuku tu huku Mafisadi wanawaogopa hahaaaaaaaaa! Lowasa ikulu mapema.
 
Unaongea nikama huyo magufuli yupo nje ya ccm. Waharifu wakubwa ndo ako nao wanamchangia hizo kampeni zake, atawapereka wapi kama sio unafiki. Acheni kua vipofu, muna macho lakini hamuoni na munajifanya ccm leo ni nzuri zaidi. Hali hali ya nchi hii miaka hamsi na nne yaani 54yrs ni hii hapa chini. Zindukeni. Munatuletea hapa porojo zingine.
Ni hawahawa walio minya katiba ya warioba, leo ni wasafi. Dah amakwe nchi hii inamijitu minginge hovyo kabisa.
Hebu tupe msimamo wa Lowassa, Kingunge na Sumaye kuhusu katiba ya Warioba kwenye bunge la katiba.!
 
chief, uwe unauliza kwanza ili uelimishwe.

mahakama zilizopo zinao uwezo wa kuwashughulikia wahalifu wa aina zote wakiwemo hao mafisadi. lakini elewa kuwa si jukumu la mahakama kumfungulia mhalifu mashitaka - hii inathibitisha dhahiri kuwa watu wa aina yako na Magufuli wenu mnahitaji elimu ya kutosha kwenye eneo hili.
Tambua hizo mahakama unazosema zinasheria zilizopitwa na wakati, anaposema atafungua Mahakama ya Mafisadi ina maana ataanza na mchakato wa sheria zake,adhabu zitakazoendana na makosa husika.

Haiwezekani mtu aibe bilioni kadhaa, halafu unakua na sheria ya kumfunga miezi mitatu.
 
Hiyo ndio sababu yangu ya Msingi. Na naamini anaweza kufanya anachoiwazia nchi hii kupitia ahadi hiyo.

Naamini akifanikiwa hilo, Tanzania itakua sehemu salama ya kuishi binadamu.

Huwezi kuchoshwa na umaskini kama huna mikakati ya kupambana na ufisadi.... Tusidanganyane.. Tanzania inamwitaji Magufuli kuliko Magufuli anavyooiitaji Tanzania.!

Wakina mramba hawakufunguliwa mahakama na wameshtakiwa. Nini kimeshindikana kwa mafisadi wengine. Ni ndoto kuamini magufuli atawafunga mafisadi unaowajua (JAPO HATOKUWA RAISI)
 
quote_icon.png
By kwamtoro
Maguli nayeye pia fisadi nyangumi. Ref report ya GAG

Pia Ikulu siyo mirembe kumpeleka mtambo

eti rais wa libya Sadam,

eti Sadam alikuwa rais wa Kuweit,

eti jakaya kikwete alazwe mahali pema peponi,

Magufi kweli mtambo, tena wa gongo

Wenye upeo huangalia hoja ila vilaza kama wewe huzingatia viroja.!
idawa Hata wewe ni fisadi sababu, hata report ya CAG iliyotumia mamilioni ya fedha za walipa kodi unaipuuza.
 
Last edited by a moderator:
Tambua hizo mahakama unazosema zinasheria zilizopitwa na wakati, anaposema atafungua Mahakama ya Mafisadi ina maana ataanza na mchakato wa sheria zake,adhabu zitakazoendana na makosa husika.

Haiwezekani mtu aibe bilioni kadhaa, halafu unakua na sheria ya kumfunga miezi mitatu.
Kuna mambo mengine huwa mnajidhalilisha wenyewe, bora hata ungenyamaza tu!
 
Sinta mpigia kura yangu magufuli kwa sababu anaonekana ni mtu wa visasi. Anaapa Mungu akisema ' haki ya mungu ngoja niwe rais "
 
Mh. Magufuli afahamu kwamba dar ameikuta na ugonjwa wa kipindupindu ameukuta dar. Kipindupindu hakimalizwi kwa vitisho bali kwa mikakati dhabiti kama kiongozi wa nchi. Vinginevyo tunaenda kupata kwa mara ya kwanza rais dikteta.
 
Wananchi itakapofika tarehe 25.10.2015 tujitokeze kwa wingi kwa ajili ya kufanya maamuzi sahihi, maamuzi ambayo yatatufanya kujua kwa undani ufsadi wote uliotokea, Mimi nimekwisha Fanya maauzi ya kupigia mabadiliko.

Wenzangu mnasemaje.
Kweli wewe utampigia Magufuli kwani ndiye mwenye mabadiliko ya kweli. M4C Magufuli for Change.
 
Back
Top Bottom