Magereza wanapotaka Umaarufu Kupitia Tundu Lissu

Magereza wanapotaka Umaarufu Kupitia Tundu Lissu

Bramo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Posts
13,255
Reaction score
10,248
Wakuu JF amani iwe nanyi.

Ni kada ya wavaa Uniform ambao wanaishi kwa dhiki sana.

Hawa ma Bwana ukienda kwenye Makambi yao utaona namna wanavyoishi kwa taabu, mabanda ya Mabati yenye Partitions zinatozenganishwa na ma Box.

Afisa mwenye Nyota tatu begani anaishi Nyumba ya chumba na Sebule, Store uwani huwa inafanywa kuwa Chumba.

Msiwashangae sana mkiona wana m miss treat Tundu Lissu Mahakamani, wanataka Spotlight, waonekana na kupata Umaarufu

Wanafanya show off zisizo na Maana kwenye Viunga vya Mahakama.

Zile Bunduki sijui hata wanamuoneshea nani pale Mahakamani.

Hawa ma Bwana ni kuhurumiwa

Wajifunze kwa yule Professional Correctional Officer wa Zambia aliyempa haki stahiki Hichilema wakati yupo Gerezani kwa kesi ya Ubaini, yule Correctional officer alikuja kupandishwa cheo na Raisi Hichilema na kuwa Naibu Kamishna Generali wa Zambia Correctional Services
 
Daaah mkuu niseme tu ukweli YOUNG LUNYA anajua aiseee
Session 6
images.jpeg
 
Unawaonea bure magereza wale cyo ni wamevalishwa uniform za maskar magereza
 
Wakuu JF amani iwe nanyi.

Ni kada ya wavaa Uniform ambao wanaishi kwa dhiki sana.

Hawa ma Bwana ukienda kwenye Makambi yao utaona namna wanavyoishi kwa taabu, mabanda ya Mabati yenye Partitions zinatozenganishwa na ma Box.

Afisa mwenye Nyota tatu begani anaishi Nyumba ya chumba na Sebule, Store uwani huwa inafanywa kuwa Chumba.

Msiwashangae sana mkiona wana m miss treat Tundu Lissu Mahakamani, wanataka Spotlight, waonekana na kupata Umaarufu

Wanafanya show off zisizo na Maana kwenye Viunga vya Mahakama.

Zile Bunduki sijui hata wanamuoneshea nani pale Mahakamani.

Hawa ma Bwana ni kuhurumiwa

Wajifunze kwa yule Professional Correctional Officer wa Zambia aliyempa haki stahiki Hichilema wakati yupo Gerezani kwa kesi ya Ubaini, yule Correctional officer alikuja kupandishwa cheo na Raisi Hichilema na kuwa Naibu Kamishna Generali wa Zambia Correctional Services
By Any Means TL will eventually be a President.......the Bitter Truth
 
Wakuu JF amani iwe nanyi.

Ni kada ya wavaa Uniform ambao wanaishi kwa dhiki sana.

Hawa ma Bwana ukienda kwenye Makambi yao utaona namna wanavyoishi kwa taabu, mabanda ya Mabati yenye Partitions zinatozenganishwa na ma Box.

Afisa mwenye Nyota tatu begani anaishi Nyumba ya chumba na Sebule, Store uwani huwa inafanywa kuwa Chumba.

Msiwashangae sana mkiona wana m miss treat Tundu Lissu Mahakamani, wanataka Spotlight, waonekana na kupata Umaarufu

Wanafanya show off zisizo na Maana kwenye Viunga vya Mahakama.

Zile Bunduki sijui hata wanamuoneshea nani pale Mahakamani.

Hawa ma Bwana ni kuhurumiwa

Wajifunze kwa yule Professional Correctional Officer wa Zambia aliyempa haki stahiki Hichilema wakati yupo Gerezani kwa kesi ya Ubaini, yule Correctional officer alikuja kupandishwa cheo na Raisi Hichilema na kuwa Naibu Kamishna Generali wa Zambia Correctional Services
Hata Yesu alipigwa mijeredi akatemewa mate na mwisho akawa Suprise kwa Ufufuo
 
Kwa kuangalia tu wale sio askari magereza. Askari magereza wamezubaa flani hivi hawana makeke na wana huruma kiasi
 
n
Wakuu JF amani iwe nanyi.

Ni kada ya wavaa Uniform ambao wanaishi kwa dhiki sana.

Hawa ma Bwana ukienda kwenye Makambi yao utaona namna wanavyoishi kwa taabu, mabanda ya Mabati yenye Partitions zinatozenganishwa na ma Box.

Afisa mwenye Nyota tatu begani anaishi Nyumba ya chumba na Sebule, Store uwani huwa inafanywa kuwa Chumba.

Msiwashangae sana mkiona wana m miss treat Tundu Lissu Mahakamani, wanataka Spotlight, waonekana na kupata Umaarufu

Wanafanya show off zisizo na Maana kwenye Viunga vya Mahakama.

Zile Bunduki sijui hata wanamuoneshea nani pale Mahakamani.

Hawa ma Bwana ni kuhurumiwa

Wajifunze kwa yule Professional Correctional Officer wa Zambia aliyempa haki stahiki Hichilema wakati yupo Gerezani kwa kesi ya Ubaini, yule Correctional officer alikuja kupandishwa cheo na Raisi Hichilema na kuwa Naibu Kamishna Generali wa Zambia Correctional Services
na chadema kuna vyeo vya asante?
 
Back
Top Bottom