Magazeti ya Ijumaa adimu Moro!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya Ijumaa adimu Moro!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Feb 5, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    Wakuu nina taarifa imenifikia muda wa dk mbili zilizopita kuwa Mh Suleiman Sadick ananunuwa magazeti yote ya Ijumaa kwa kuwa yameandika skendo yake ya Kumuita Amosi Makala kuwa ni malaya katika kikao chao kilichofanyika siku zilizopita na amelipandisha bei anayalangua kwa Tsh.500/= kila Gazeti badala ya Tshs 400/=
     
  2. R

    Rayase Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimewahi sikia hata kule songea kuna tajiri amewahi kufanya hivo, swali langu sheria inasemaje kuhusu haki ya kupata habari kwa wanajamii husika or its just a business!
     
Loading...