Magari maarufu, yenye sura mbayaaaa..!

Magari maarufu, yenye sura mbayaaaa..!

Dah yaani Sina mbavu nimecheka sana 🙂

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 
We hebu angalia hili..
ugly-car.jpg
 
Jamani..! Nissan Primera wagon

nissan_primera_wagon_1_6_large_9262.jpg

Mi hasa hii kampuni ya nissan sijui wana matatizo gani?
 
fun cargo linaongoza kwa ubaya.
mimi kuna moja nduguye na spacio sijui linaitwa opa khaa! nae amekaa vby kama raba za watoto.
lkn hata noah imekaa kama kichwa cha nguruwe siriaz sijui kwann ziliundwa vile.
 
Ebwana kuna mengine unayaonea tu,verossa na opa ni mazuri!! Mie sipendi Fancargo na hayo baadhi mengine!!

Hapa Umewaonea wanaomiliki Hii kitu.
toyota-verossa-vr-25-02.jpg
 
Mkuu kweli kabisa,moja kati ya hayo nimelinunua hata mwezi halina,tatizo ilikua ndio urefu wa kamba yangu na wala halikua chaguo langu.Bora niendelee na chuma chakavu langu bwana nshalizoea mie hapa hukulitaja
 
Mkuu kweli kabisa,moja kati ya hayo nimelinunua hata mwezi halina,tatizo ilikua ndio urefu wa kamba yangu na wala halikua chaguo langu.Bora niendelee na chuma chakavu langu bwana nshalizoea mie hapa hukulitaja

Ha hahaaaa... hebu tutajie ni aina gani?
 
fun cargo linaongoza kwa ubaya.
mimi kuna moja nduguye na spacio sijui linaitwa opa khaa! nae amekaa vby kama raba za watoto.
lkn hata noah imekaa kama kichwa cha nguruwe siriaz sijui kwann ziliundwa vile.

Umeniacha hoi.. Haya mavitu watu tunanunua tu lakini.. ukija kuliangalia vizuri huamini.
 
ok kuna mengne nmekubaliana na wewe but sio verossa.....u must b jokn chali wangu...hyo gali hujaiona ikiwa kwenye rangi na rimz za ukweli utadhan n bughati...alaf gari kama demu,ukisema wa mwenzio mbaya tuonyeshe kwanza wako alaf ndo tulinganshe na huyo unayesema mbaya..
 
Mkuu nadhani umesahau watu wanafuata luxury cio sura ya gari
 
Nakubaliana na wewe kwa yote, isipokuwa Honda insight!
yaani Mpinga Shetani, Avatar yako ukichanganya na haya MagariVituko, sina mbavu hapa nilipo!! Ahsanteni wakuu cku yangu inaelekea kumalizika vizuri!
 
Dah! Umenikatisha tamaa, yaani mimi sahizi najikusanya ninunue SPACIO......

usimsikilize mshamba huyo. Spacio gari nzuri inavutia ndo maana zipo nyingi mjini. Hata Toyota wenyew wametoa 2nd na 3rd generation ya spacio. Zipo gari zinachekesha kama Terios, platz, toyota will lakini si Spacio.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom