Kwakweli mimi najiuliza kwani wakitenda mema kufanya ya msingi mbona hakuna lawama inakuaje waone shida kutenda mazuri kwetu ...Roho mbaya gani hii dah.Pindi maisha ya Watanzania yakikosa unafuu katika nyanja muhimu, yatatokea kama yaliyotokea mwendokasi na vitisho vyao havitasaidia chochote
Hamna jipyaKwa zile mbavu duh kazi ipo 29/10
Wanajaribu kuuza hofuWakuu habari.
Haya mafuriko ya manjagu na JWTZ barabarani leo Chang'ombe-Temeke kmakundi kwa makundi kuna usalama? Au ndo mambo ya uchaguzi na maandamano?.
#kazi ipo
Abdul, Rostam na Kagame wanajipigia tu MALI ZA UMMA.Wakuu habari.
Haya mafuriko ya manjagu na JWTZ barabarani leo Chang'ombe-Temeke kmakundi kwa makundi kuna usalama? Au ndo mambo ya uchaguzi na maandamano?.
#kazi ipo
Usingewasanua ,,mimi najua siku ya uchaguzi wenye viti na wajumbe watapita kila nyumba kulazimisha watu wakapige kuraWakifanya hivi siku ya uchaguzi wananchi hawatajitokeza kwenye vituo vya kupiga kura, labda wavae kiraia na wasibebe silaha. Hawa wanaweza kuharibu uchaguzi kwa akili hizi