Bana Balume
JF-Expert Member
- Jun 10, 2017
- 999
- 2,730
Ni mwaka 1943, Nairobi. Ilikuwa kipindi cha ukoloni, na hapo ni wanafunzi wakifunzwa namna ya kuendesha gari na hayo mawe kichwani ni wasiangalie chini wakati wa kuingiza gia.
Mi nilikuwa nachoka namna ya kuzipunguza hizo gia hasa kama nakaribia kwenye foleni. Mana teacher anakwambia zipunguze mpaka ukikakaribia magari mengine uwe umefika gia namba moja. Aisee.Wakati unajifunza kuna wakati unasahau upo gia namba ngapi hapo ndo mzozo unapoanza unataka uangalie kirungu cha gia lakini mwalimu kafunga kitambaa
Hivi wewe ulichukua muda gani vile mpaka uka master kabisa mwenyewe? Maana kuna wenye vichwa vigumu hata miezi sita.Nimeipenda sana hii. Mana wakati wa kuanza kujifunza huwa inatokea sana na saa nyingine hata mbele hakuangaliki. 😀😀😀
Ndio maan kuna wazee bado wako road huku vijana wengi wakipungua kwa ajjali
kuendesha gari mbona ktu cha kawaida tu siku hizi.Humu kila mchangiaji anajuwa kuendesha gari, hadi mdomo wangu umebaki wazi...teh
Sawa mkuu, nami ngoja nijimwambafy hapa....[emoji28][emoji28]kuendesha gar mbona ktu cha kawaida tu siku hizi
Duh mkuu yaani unshangaa watu kujua kuendesha gari?? Unatokea mkoa gani??Humu kila mchangiaji anajuwa kuendesha gari, hadi mdomo wangu umebaki wazi...teh
Nashangaa sana mkuu, yaani huku kwetu hata gari linapita mara moja kwa wiki wakati linapeleka wana kijiji mjiniDuh mkuu yaani unshangaa watu kujua kuendesha gari?? Unatokea mkoa gani??
Maana mimi gari nimejifunza toka niko form two wakati nyumbani mpaka leo hakuna gari....
Mshkaji mwenye gari alikua analiiba kwao anakuja tunaendesha..
Sasa mkuu sijui unekulia wapi hadi kushangaa watu kujua kuendesha gari wakati magari yamejaa kitaa
Dahhh....kuendesha gar mbona ktu cha kawaida tu siku hizi
Humu kila mchangiaji anajuwa kuendesha gari, hadi mdomo wangu umebaki wazi...teh
Hapa Nyaluyeye, nitoke hadi Nyamakwenke, kisha nifike Katome, ndipo nifike kijiji cha kwanza nikiwa naenda wilayani...Mkuu dunia ya sasa kujifunza kuendesha gari ni muhimu.
Hata Kama hauna gari.
Hapa Nyaluyeye, nitoke hadi Nyamakwenke, kisha nifike Katome, ndipo nifike kijiji cha kwanza nikiwa naenda wilayani...
Sasa hilo gari nitajifunzia wapi mkuu..!!??
Basi kama vipi, naomba nije huko Daslam uniazime gari lako nikajifunze huko Kariakoo
Duuh!! Mbona kitu cha kawaida sana siku hizi hicho.Humu kila mchangiaji anajuwa kuendesha gari, hadi mdomo wangu umebaki wazi...teh
Kwahiyo ss hivi ww ni mtaaalamu wa manual bibieMi nilikuwa nachoka namna ya kuzipunguza hizo gia hasa kama nakaribia kwenye foleni. Mana teacher anakwambia zipunguze mpaka ukikakaribia magari mengine uwe umefika gia namba moja. Aisee.