Mafunzo ya Siri Vijana: Mkakati Hatari Wafichuka

Mafunzo ya Siri Vijana: Mkakati Hatari Wafichuka

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,092
Reaction score
866
Tume ilibaini kwamba vikundi vya vijana vilifunzwa kwa zaidi ya siku 28 katika maeneo ya siri. Muda huu mrefu wa mafunzo unaonyesha wazi kwamba hii haikuwa ni operesheni ya haraka bali ni mkakati ulioandaliwa kwa uangalifu mkubwa, ukithibitisha haja ya mfumo bora wa ujasusi wa mapema wa taifa.#UchunguziWaKweli
#TumeYaUchunguziReport
Ripoti Imebaini
IMG-20260519-WA0020.jpg
 
Back
Top Bottom