Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Ila wote tunajua askari wa Ruvu JKT hajakutana na changamoto nyingi kama yule wa Bulombola

Mazingira pia yanadetermine ugumu au wepesi wa kozi,sio mafunzo peke,kambi za vijijini sana kuna fatiki za hatari
Kweli mkuu.askari anaekula bata pale mmjkt au mgulan 831kj si sawa na askari anaekula kazi itende jkt au chita jkt (malezi)
 
Hahahahaaha,kitu cha msingi umepata nafasi ya kujiunga kaka,,hayo mashamba ni sehemu ya jeshi alafu watu wasikutishe bhana!!!wenenda kafanye kazi za watu
Na pia afahamu jeshi ni Kazi ya kizalendo, Uvumilivu, ukakamavu na nidhamu ya Hali ya Juu... Ukiweza kuyamudu hayo basi Jeshi litakuwa rahisi Kwako, la sivyo utahisi unaonewa.... Point ya Msingi ni kukomaa coz always life tiz a hardway Mkuu wa Kazi.
 
Wakuu hivi Ukisikia Mkoa Fulani wameanza Ku ripoti na wewe Ukatumia Usafiri wako ile wameshushwa tuu kwenye basi na wewe unajichanganya nao Unasajiliwa Vipi Si Unaweza Ku win hii issue?
 
Back
Top Bottom