Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mpaka sasa dar kila mtu


Tafsiri yake ni kwamba uwepo wa reserve kupita ni pale wale wa mwanzo watakapokuwa hajavifi kwenye vipimo vya mwisho ya ngazi ya mkoa
Asante kaka,,,kwaiyo mpaka tarehe 30 june watakuwa wameondoka???
 
hahaha karibu sana kamanda kwenye chombo chetu karibu wote mlioshinda usaili kauli ya jeshi ni nidhamu nawatakia depo njema ushauri utakapo maliza kozi ya JKT usichague usaili fanya usaili wowote hata kama magereza .polisi .jwtz.uhamiaji.zimamoto.etc
 
iringa tumeanza usaili wa vyeti pamoja na vipimo vya afya, leo darasa la saba na kidato cha nne wameshamaliza na wameanza kujaza fomu za mkataba wa jkt pamoja na particulars zao za maeneo halisi wanayotoka, wadhamini. kesho ni zamu ya kidato cha sita, diploma na degree.

wametuambia hadi tarehe 10/06 tutakua tushajua tunaenda kambi zipi.
 
iringa tumeanza usaili wa vyeti pamoja na vipimo vya afya, leo darasa la saba na kidato cha nne wameshamaliza na wameanza kujaza fomu za mkataba wa jkt pamoja na particulars zao za maeneo halisi wanayotoka, wadhamini. kesho ni zamu ya kidato cha sita, diploma na degree.

wametuambia hadi tarehe 10/06 tutakua tushajua tunaenda kambi zipi.
Vipi Kuna maswali yeyote wanayouliza? Halafu nimekucheck pm mkuu Kuna messages nimekutumia
 
Mk
iringa tumeanza usaili wa vyeti pamoja na vipimo vya afya, leo darasa la saba na kidato cha nne wameshamaliza na wameanza kujaza fomu za mkataba wa jkt pamoja na particulars zao za maeneo halisi wanayotoka, wadhamini. kesho ni zamu ya kidato cha sita, diploma na degree.

wametuambia hadi tarehe 10/06 tutakua tushajua tunaenda kambi zipi.
Mkuu Vp kuna changamoto gan hadi sasa kwa hao wa degree over
 
sisi wa Lindi tunasubiri trh 16/06/2016 tuingie kambini tumeshapewa fomu kwa tuliofaulu usaili
 
Vipi Kuna maswali yeyote wanayouliza? Halafu nimekucheck pm mkuu Kuna messages nimekutumia


poa mkuu nitaku PM, mkuu maswali wanayouliza ni yakutaka kuhakikisha kama kilichopo kichwan kinaendana na vyeti vyako. mfano anaweza akakuuliza Financial accounting ulipata alama gani? au akakuhoji sheria ya mirathi ya mwaka flan inasemaje nk kikubwa ni atakuuliza maswal ya kwenye proffessional yako au sometimes maswal yakukutega akili tu.
 
Back
Top Bottom