Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

kama vyeti vyake vina majina mawili basi ahakikishe cheti chake za kuzaliwa kina yale majina ya mawili ya kwenye vyeti vya shule pamoja na majina yake ambayo hayapo kwenye vyeti vya shule.
 
kama vyeti vyake vina majina mawili basi ahakikishe cheti chake za kuzaliwa kina yale majina ya mawili ya kwenye vyeti vya shule pamoja na majina yake ambayo hayapo kwenye vyeti vya shule.
Kama living ina majina mawili ila vyet vingne vyote yapo matatu hpo inakuwaje????
 
Back
Top Bottom