Kingo Janta
JF-Expert Member
- Feb 14, 2014
- 319
- 263
Dodoma leo ndo usaili ngazi ya mkoa
Usaili balaa kivipi mkuuJana morogoro tulifanyiwa usaili na mkuu Wa mkoa ulikua panel ya watu ka sita hv ukijumlisha mkuu wa mkoa, RAS, rpc, mkuu Wa uamiaji na watu wengine wa system ilikua balaa usaili ulikoma ucku sa tatu leo wengine wanaendelea
Umeona eeenh!? Sijui washasepa kimya kimyadaha kimya sana jamani mbona atupeani taharifa
Wee uko gani vile, Mara eti?Ivi kumbe mkoani kuna usaili tena ,mi nlizan unapita tu marisev ndo kamamhakuna nafasi wanapisha mchakato.huko mikoa mingine ilikuaje mtujuze
Yeah mara ,,kinanuka 26 th may,patakua hapatoshi maana watu wana stimu pale hasira tupuWee uko gani vile, Mara eti?
Tarehe 26 Regional interview au Vipimo.Yeah mara ,,kinanuka 26 th may,patakua hapatoshi maana watu wana stimu pale hasira tupu
26 ni Regional mkuu.wilaya xote tunakutana pale ,sjui kuna hatare gani pale .vipimo naskia itakua 30 watu makao makuu wakijaTarehe 26 Regional interview au Vipimo.
Mungu Baba Atawasaidieni nyote mtafaulu Wakuu.26 ni Regional mkuu.wilaya xote tunakutana pale ,sjui kuna hatare gani pale .vipimo naskia itakua 30 watu makao makuu wakija
Kaka Watu Ni wale wale sema Kizunguzu kwa wingi .Kinondoni tumemaliza tunasubiri kwenda MKOA dah! Cjui kuna balaa gan huko[emoji120] [emoji120] [emoji120]
Sawa sawaMungu Baba Atawasaidieni nyote mtafaulu Wakuu.
Unamaana gan jrKaka Watu Ni wale wale sema Kizunguzu kwa wingi .
AminaSawa sawa
Nina maana kwamba watakao wafanyia usaili Ni Watu Kama wewe Tu na Ni sawa na wale WA wilayani isipokua kama wilayani interview ilikua kwa kiswaz , Regional interview Ni full Ng'eng'e so Ni wee kujimwaga genge lako kwa question yyte ile utakalo ulizwa na wakubwa .Unamaana gan jr