Nje ya Mada
JF-Expert Member
- Sep 30, 2015
- 1,399
- 492
Ili mje mtumalizie hewa? Waje wale walio-fit tuMafunzo si mi ya kujitolea? Mbona wanachagua watu sasa? Si wawapeleke wote waliokidhi vigezo vya afya!
Ili mje mtumalizie hewa? Waje wale walio-fit tuMafunzo si mi ya kujitolea? Mbona wanachagua watu sasa? Si wawapeleke wote waliokidhi vigezo vya afya!
InakuajeUpdates Wakuu!
Teh teh! UKIMWI hawapimi!Jkt wanapima nini ?? Vipimo ganii wanapima??
Safi tu sijui wewe?Inakuaje
Kama kawa Baba vipi mambo yanaendajeSafi tu sijui wewe?
Safi tu Mkuu!Kama kawa Baba vipi mambo yanaendaje
Okay poa kaka Kila la Kheri tuombe Mungu Baba ajalie Tukutane katika kujenga Taifa.Safi tu Mkuu!
Ushapita tayari?Okay poa kaka Kila la Kheri tuombe Mungu Baba ajalie Tukutane katika kujenga Taifa.
Ushapita tayari?
Hapana bado vipande vidogo vya kupitia Kila kitu kikamilike .Ushapita tayari?
Sawa Mkuu!Hapana bado vipande vidogo vya kupitia Kila kitu kikamilike .
Bado tunapigwa kalendaWakuu Mliopita Mchakato umefikia wapi? mbna updates hamna?
Du.. vp waliopita katka usaili waliambiwaje?Jana morogoro tulifanyiwa usaili na mkuu Wa mkoa ulikua panel ya watu ka sita hv ukijumlisha mkuu wa mkoa, RAS, rpc, mkuu Wa uamiaji na watu wengine wa system ilikua balaa usaili ulikoma ucku sa tatu leo wengine wanaendelea
Leo ndio watatoa matokeo mkuu mana Kuna watu Wanaendelea na usailiDu.. vp waliopita katka usaili waliambiwaje?
Wanapimaa ukimwi mkuu wangu
Kwan kamati ya ulinzi inakuwa inauliza maswali ya aina gani na kwa lugha gan