Mkuu hilo nililisikia mahaliJkt bhana utakuja kushangaaa siku ya kuapa una waona watu ambao hata kipindi cha kozi haujawi kuona khaa
Jkt bhana utakuja kushangaaa siku ya kuapa una waona watu ambao hata kipindi cha kozi haujawi kuona khaa
Acha ubishi Wa kijinga wewe watu washaona hzo fitinaHakuna kitu kama hicho.
Na ndugu yangu yupo huko sijui atapitaMara usail mkoa ni keshokutwa majaliwa wakuu tuombeane.......
maaan hili safwariiii acha tu..!!!!!!!
Mara usail mkoa ni keshokutwa majaliwa wakuu tuombeane.......
maaan hili safwariiii acha tu..!!!!!!!
Mkoan ni afya yako tu na vyeti viwe poa ucjali kugumu wilayaniMara usail mkoa ni keshokutwa majaliwa wakuu tuombeane.......
maaan hili safwariiii acha tu..!!!!!!!
Ilala !!! Ni sheeedah pale sio pumzi ILA Ni bahati yako kutoka ngoja wengine waje.Wa ILALA tupeni mrejesho maana Leo ndio mlienda kukimbia
Mbio umbali gani mkuu na wamechukua wangapi?Ilala !!! Ni sheeedah pale sio pumzi ILA Ni bahati yako kutoka ngoja wengine waje.
Uwanja Wa msimbazi mchanga wa kutosha , kuzunguka Mara 3 Kundi tulikua zaidi ya watu 40 Wanachukua wa2 wawili Tu Kuna Masela wanakimbia kama nyumbu vile kwenye Michanga mule utafikiria hawana miguu wana Makwato mi sina Hamu mkuu.Mbio umbali gani mkuu na wamechukua wangapi?
Sijui kukimbia sana ndo kipimo cha uzalendoUwanja Wa msimbazi mchanga wa kutosha , kuzunguka Mara 3 Kundi tulikua zaidi ya watu 40 Wanachukua wa2 wawili Tu Kuna Masela wanakimbia kama nyumbu vile kwenye Michanga mule utafikiria hawana miguu wana Makwato mi sina Hamu mkuu.
Wapi brother!! Uzalendo upo moyoni mwa mtu pale yalikua maigizo Tu na kiini macho Ila Movie ishakalimika Episode ya kwanza mpaka ya Mwisho.Sijui kukimbia sana ndo kipimo cha uzalendo
Kweli mkuuWapi brother!! Uzalendo upo moyoni mwa mtu pale yalikua maigizo Tu na kiini macho Ila Movie ishakalimika Episode ya kwanza mpaka ya Mwisho.
Hata wale waliofuzu mbio pale Leo wasifikirie wamekula Dodo bado wana safari ndefu Sana tena Ngumu zaidi ya mbio za Leo.
Poa hapo msimbaz napapata nishidaaaaUwanja Wa msimbazi mchanga wa kutosha , kuzunguka Mara 3 Kundi tulikua zaidi ya watu 40 Wanachukua wa2 wawili Tu Kuna Masela wanakimbia kama nyumbu vile kwenye Michanga mule utafikiria hawana miguu wana Makwato mi sina Hamu mkuu.
Uwanja Wa msimbazi mchanga wa kutosha , kuzunguka Mara 3 Kundi tulikua zaidi ya watu 40 Wanachukua wa2 wawili Tu Kuna Masela wanakimbia kama nyumbu vile kwenye Michanga mule utafikiria hawana miguu wana Makwato mi sina Hamu mkuu.
Mi huwa nazunguka mpaka safari kumi na mbili mkuu ILA so uwanja WA vile na kivileMkuu wewe kuzunguka uwanja mara tatu unaona ni ngumu sana?
kumbe tupo woteMara usail mkoa ni keshokutwa majaliwa wakuu tuombeane.......
maaan hili safwariiii acha tu..!!!!!!!