Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

huu ni upumbavu sana mkuu, wanaweza wakatoa nafasi 100 kumbe 70 tayari zinawatu wao, hizo 30 ndo zakugombania hapo mwenye kisu kikali ndo mlanyama, last year watu walikua wanahonga hadi 1 mill ili waende wakajitolee tu kulitumikia taifa.....

ila awamu hii nasikia wamebana sana hata kama kutakua na mlango wa nyuma basi ni kidogo sanaaa.
Are you serious? Kujitolea tu mpaka nitoe ,1,000,000/- hii nchi unaenda wapi jamani
 
Mnao zungumzia refa mnazungumzia rushwa...au kupata nafasi kwa njia zisizo za halali..wenyewe wameonya ukibainika wanajua cha kufanya.....onyo tuu fata njia halali kama una vigezo...ombaMungu akusaidie upite..hata usipopita pamoja na vigezo hivo fanya mambo mengine jishughulishe..jiajiri.....siku mtaukizwa mnaotaja marefa.....mtajibu.nini.....hata kamama ni baba ako yupo nyuma ya sheria.......kumbuka tunajitolea
Kama huna refa hupati kitu ndugu nimeenda kichwa kichwa nipo full kila kitu, sababu nilizotolewa nazo ninacheka hadi sasa hivi.
 
Aiseee darasa la saba ni wengi... nafasi wilaya ya dodoma mjini ni 69 tu kuna jamaa kapeleka ana f6 kaambiwa yy ndo wa kwanza kupelekaa kaonyeshwa barua za la saba zmejaa box
 
Aiseee darasa la saba ni wengi... nafasi wilaya ya dodoma mjini ni 69 tu kuna jamaa kapeleka ana f6 kaambiwa yy ndo wa kwanza kupelekaa kaonyeshwa barua za la saba zmejaa box
Ahahahahahahahaha hao huko wanaita majina lini?
 
Tuamie huko mkuu nn mbona unatutamanisha uku dar ni pagumu kweli aisee
 
Aiseee darasa la saba ni wengi... nafasi wilaya ya dodoma mjini ni 69 tu kuna jamaa kapeleka ana f6 kaambiwa yy ndo wa kwanza kupelekaa kaonyeshwa barua za la saba zmejaa box

mkuu sijakuelewa vizuri, unamaanisha hizo nafasi 69 ni kuajili ya darasa la saba pekee au ni jumla ya nafasi zote walizopewa kama wilaya?
 
Serikali inabidi ifafanue kwanin kujitolea JKT kumekua dilii & masharti mengiiii sana kama utafikiri wanaajiri huko.

Pia inabidi waweke clear njia za mchujo sio kupiga panga kama temeke.

Inabidi wanachugwa/ unfit waambiwe sababu n nn nasio kupiga panga alafu kuweka watu wao ambao hawana sifa za kutuzidi sana

Mtizamo wangu tu
 
Back
Top Bottom