Poa poaukipata jibu nijulishe mkuu
Poa poaukipata jibu nijulishe mkuu
Madaktari washamaliza kozi pale ruvu ya fresher soon wataenda kupiga kozi ya officers Arusha.Now imebaki mainjinia kuingia mzigoni...pengine hao wanauliza ni ma engineer.Kama daktari na engineer sawa ila hzo nyingine sahau nenda jakata tuu
Mkuu ndo utupe ronja lini usahili wenye fani hiziKama daktari na engineer sawa ila hzo nyingine sahau nenda jakata tuu
Sorry mkuu sina nia ya kukupinga maana nakumbuka ilikua ni mwezi wa saba ndio walikua wanazunguka katika baadhi ya vyuo vya udaktari na uinjinia kutafuta vijana.Ila baada ya hapo hakuna chochote kilichoendelea nadhani kwa sababu ya mambo ya uhakiki.Madaktari washamaliza kozi pale ruvu ya fresher soon wataenda kupiga kozi ya officers Arusha.Now imebaki mainjinia kuingia mzigoni...pengine hao wanauliza ni ma engineer.
Vyuoni walichukua vyeti ila hawakurecruit pia hao madaktar waliopiga ruvu wamemaliza kipindi cha kusitisha ajira so wakawa hawajaenda cadet wanackilizia waliopo wamalize...so soon wataenda Arusha kupiga kozi...nyie ambao vyeti vilichukuliwa subirieni utaratibu watakapo tangaza yawezekana wakatoa majibu huko vyuoni au mkapigiwa simu.Sorry mkuu sina nia ya kukupinga maana nakumbuka ilikua ni mwezi wa saba ndio walikua wanazunguka katika baadhi ya vyuo vya udaktari na uinjinia kutafuta vijana.Ila baada ya hapo hakuna chochote kilichoendelea nadhani kwa sababu ya mambo ya uhakiki.
Vp hao waliokua ruvu walikua recruited lini?
Majibu makini kabisa hongera kwa hilo,vipi apo ruvu hua kwa kawaida wanakaa kwa muda gani kabla ya kwenda cadet?Vyuoni walichukua vyeti ila hawakurecruit pia hao madaktar waliopiga ruvu wamemaliza kipindi cha kusitisha ajira so wakawa hawajaenda cadet wanackilizia waliopo wamalize...so soon wataenda Arusha kupiga kozi...nyie ambao vyeti vilichukuliwa subirieni utaratibu watakapo tangaza yawezekana wakatoa majibu huko vyuoni au mkapigiwa simu.
Baba Ako anaekutuma Katamka nini Mpaka Sasa?!! Ushapata form?!!wakuu nataka nifahamu kuhusu sisi baba kantuma je tutaenda je
Mwaka huu mtataga yaiwakuu nataka nifahamu kuhusu sisi baba kantuma je tutaenda je
Jibu zuri. Wakishataga wayatamie sana mpaka mwaka kesho ambapo watakuwa wamejifunza kufwata taratibu kama wengineyo. WilayaniMwaka huu mtataga yai
Jibu zuri. Wakishataga wayatamie sana mpaka mwaka kesho ambapo watakuwa wamejifunza kufwata taratibu kama wengineyo. Wilayani
Vyuoni walichukua vyeti ila hawakurecruit pia hao madaktar waliopiga ruvu wamemaliza kipindi cha kusitisha ajira so wakawa hawajaenda cadet wanackilizia waliopo wamalize...so soon wataenda Arusha kupiga kozi...nyie ambao vyeti vilichukuliwa subirieni utaratibu watakapo tangaza yawezekana wakatoa majibu huko vyuoni au mkapigiwa simu.
Mkuu mbona wengine tunapitia JKT, unasubiri za moja kwa moja? Sbr tuKwa hiyo mkuu hao mainjia hawatopitia jkt au ???
Na vepe utaratibu umeshabadilika kuhusu hizi professional mbili dakari na enjinia????
Mkuu Mbona Unaiharibu Lugha Yetu adhimu ya Kiswahili Kwa Makusudi?!!Kwa hiyo mkuu hao mainjia hawatopitia jkt au ???
Na vepe utaratibu umeshabadilika kuhusu hizi professional mbili dakari na enjinia????
Mkuu Kikosi Gani Unaenda?!!Mkuu mbona wengine tunapitia JKT, unasubiri za moja kwa moja? Sbr tu
824 kanembwaMkuu Kikosi Gani Unaenda?!!