Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Naomben kufaham kwa tulioandikag barua kuahirish mafunzo,kwaajil ya Kingia chuo naweza kwenda kuripoti nlipo pangiwa au inakuwaje hapo?naomba mwenye kufaham anijuze ndugu zangu.
 
Naomben kufaham kwa tulioandikag barua kuahirish mafunzo,kwaajil ya Kingia chuo naweza kwenda kuripoti nlipo pangiwa au inakuwaje hapo?naomba mwenye kufaham anijuze ndugu zangu.
Wew piga kitabu jeshi tuachie tuliomaliza masomo kifupi mafunzo ya jeshi hawairishi kama chuo, utakapohitaji kuja jkt utaomba maombi upya na utafanyiwa usaili upya hakuna kitu kinaitwa nasitisha
 
Wew piga kitabu jeshi tuachie tuliomaliza masomo kifupi mafunzo ya jeshi hawairishi kama chuo, utakapohitaji kuja jkt utaomba maombi upya na utafanyiwa usaili upya hakuna kitu kinaitwa nasitisha
Ok nmekuelew mkuu ndio nipo mwak wa mwisho chuo sasa nikimaliz nataku kuingia jeshi mkuu
 
Ukipita mwezi huu wa 11.
Hapa ni mpaka mwakani...

Mkuu una rohoo ngumu sana, intake yangu bado wanasota kule Oljoro Arusha hawajaanza kozi ya RTS kuanzia mwezi February wala hawajui nini kinaendelea ndo nyie watu walioko nyumbani mkapigishwe kwata kweli!
 
Mkuu una rohoo ngumu sana, intake yangu bado wanasota kule Oljoro Arusha hawajaanza kozi ya RTS kuanzia mwezi February wala hawajui nini kinaendelea ndo nyie watu walioko nyumbani mkapigishwe kwata kweli!


Mkuu umeongea point sana, hawa vijana kwenda jkt ni lazima wale waop kikwete waanze kupiga kozi za ajira ndipo kutatoa mwanya.

Kikubwa nikuwadundia wale waliopo vikosini wapungue kwanza kwakuchukuliwa na polisi, jw, magereza na vyombo vingine vyausalama na si vinginevyo.
 
Mkuu umeongea point sana, hawa vijana kwenda jkt ni lazima wale waop kikwete waanze kupiga kozi za ajira ndipo kutatoa mwanya.

Kikubwa nikuwadundia wale waliopo vikosini wapungue kwanza kwakuchukuliwa na polisi, jw, magereza na vyombo vingine vyausalama na si vinginevyo.


Mkuu huu niukweli mchungu ambao wazalendo hawataki kuusikia/kuusoma. Hii ngoma bado mbichi Sana kwasasa, wazalendo mjiandae kuingia jakata mwakani mwezi June.

Waziii!
 
Mkuu umeongea point sana, hawa vijana kwenda jkt ni lazima wale waop kikwete waanze kupiga kozi za ajira ndipo kutatoa mwanya.

Kikubwa nikuwadundia wale waliopo vikosini wapungue kwanza kwakuchukuliwa na polisi, jw, magereza na vyombo vingine vyausalama na si vinginevyo.
Sasa wakati walipowaambia wajiandae kuondoka kabla hawajaaihirisha walikuwa hawajaliona hilo? Nafikiria kuna sababu zao muhimu ambazo wao wanazifahamu, hapa mnafanya ubashiri tu
 
Mkuu umeongea point sana, hawa vijana kwenda jkt ni lazima wale waop kikwete waanze kupiga kozi za ajira ndipo kutatoa mwanya.

Kikubwa nikuwadundia wale waliopo vikosini wapungue kwanza kwakuchukuliwa na polisi, jw, magereza na vyombo vingine vyausalama na si vinginevyo.
hahaha mkuu mi naona ulichosema kina mashiko lakini pia hakina mashiko maana operation zote ambazo zipo vikosini waliingia mkataba wa miaka miwili na jkt kumbe mikataba yao ikiisha watarudi makwao na suala la vijana kuripot halitegemei waliopo vikosini kwani kila hawa wanamikataba yao
 
Mkuu una rohoo ngumu sana, intake yangu bado wanasota kule Oljoro Arusha hawajaanza kozi ya RTS kuanzia mwezi February wala hawajui nini kinaendelea ndo nyie watu walioko nyumbani mkapigishwe kwata kweli!
Sasa walipo wapigisha vijana usaili walikua wana maana gan? Nakumbuka kuna baadhi ya mikoa walikua washaingia vikosini kabisa na badae ndo wakarudshwa warudi makwao.. Je hao wa oljoro kpindi chote hcho hawa kuwepo?
 
Mkuu una rohoo ngumu sana, intake yangu bado wanasota kule Oljoro Arusha hawajaanza kozi ya RTS kuanzia mwezi February wala hawajui nini kinaendelea ndo nyie watu walioko nyumbani mkapigishwe kwata kweli!
Hoja yako hujaifanyia upembuzi yakinifu.

Mwezi wa saba watu walikuwa waingie vikosini huku hao Orjoro wako vikosini tangu Feb.

Tena kuna vikosi walikuwa tayari wameripot wazalendo. Mf: 822 na 825.

Hoja ya kusema wazalendo walio Orjoro ndo wamezuia ni hoja nyepesi mnoooo, ambayo kwa wafuatiliaji wa mambo kwa kina hawawezi kuiweka katika list ya ucheleweshwaji wa kuingia jakata.
 
Hoja yako hujaifanyia upembuzi yakinifu.

Mwezi wa saba watu walikuwa waingie vikosini huku hao Orjoro wako vikosini tangu Feb.

Tena kuna vikosi walikuwa tayari wameripot wazalendo. Mf: 822 na 825.

Hoja ya kusema wazalendo walio Orjoro ndo wamezuia ni hoja nyepesi mnoooo, ambayo kwa wafuatiliaji wa mambo kwa kina hawawezi kuiweka katika list ya ucheleweshwaji wa kuingia jakata.

Wale wa Oljoro siyo wazalendo bali waliingia jkt op miaka 50 ya muungano march 2014, feb 2016 wengi wao walienda kupiga kozi ya jw oljoro ndo wamedoda adi leo.
 
Sasa walipo wapigisha vijana usaili walikua wana maana gan? Nakumbuka kuna baadhi ya mikoa walikua washaingia vikosini kabisa na badae ndo wakarudshwa warudi makwao.. Je hao wa oljoro kpindi chote hcho hawa kuwepo?
Mkuu nisome hapo juu poat no. 4057
 
Wale wa Oljoro siyo wazalendo bali waliingia jkt op miaka 50 ya muungano march 2014, feb 2016 wengi wao walienda kupiga kozi ya jw oljoro ndo wamedoda adi leo.
Nafahamu, na wameshakula MT number kwa sasa. Kwa hiyo mpaka sasa wale tayari ni wanajeshi changamoto ni hawajapiga koz tu. Na pia inawezekana wakapelekwa vikosini wakafanye koz zingine kama level 3 na 2.
 
Sasa walipo wapigisha vijana usaili walikua wana maana gan? Nakumbuka kuna baadhi ya mikoa walikua washaingia vikosini kabisa na badae ndo wakarudshwa warudi makwao.. Je hao wa oljoro kpindi chote hcho hawa kuwepo?

Ishu ya kua walishafanyiwa usaili ni sawa na ile ya walioajiriwa kuanzia februari 2016 lakini zuio lilipokuja mwezi mei 2016 wakachomolewa kutoka utumishi wa umma adi sasa wako kitaa na hawajui uelekeo wao.
 
Nafahamu, na wameshakula MT number kwa sasa. Kwa hiyo mpaka sasa wale tayari ni wanajeshi changamoto ni hawajapiga koz tu. Na pia inawezekana wakapelekwa vikosini wakafanye koz zingine kama level 3 na 2.

Hilo ni jeshi au mbayuwayu? tokea lini karne hii unawapa watu MT no. alafu kozi hawajapiga, unadhani hawawezi kuwa unfit kabla ya kozi? au vp ndo wanataka kufanya bora iende tu
 
Mkuu una rohoo ngumu sana, intake yangu bado wanasota kule Oljoro Arusha hawajaanza kozi ya RTS kuanzia mwezi February wala hawajui nini kinaendelea ndo nyie watu walioko nyumbani mkapigishwe kwata kweli!
Yaani kaka acha tu, wanakaza mioyo kuukubali uhalisia.
 
Back
Top Bottom