LTN USU WA MADOSO
JF-Expert Member
- Sep 14, 2016
- 1,192
- 859
november haishiii
wazi afande but me niliambiwa may katkat, but kama n hvo tutaingia na wale wa mujibu wa sheria.wazalendo, hii ngoma mwakani mwezi june.
ukweli mchungu ila hakuna namna lazima usemwe.
waziii!
Kwani imeisha???Si mlisema October haishi
Daaaaaah!wazi afande but me niliambiwa may katkat, but kama n hvo tutaingia na wale wa mujibu wa sheria.
Hua kuna coz za ajira mkuu?Kwamujibu wa chanzo kisicho rasmi...mwezi ujao lazima kozi zianze sasa sijajua Ni za ajira au za jkt...wacha tusubiri tuone.
Ndio jwtz
Hawaiti coz za ajira.... Kozi za kijeshi.Ndio jwtz
mkuu ushawahi pitia jkt kweli..??Hawaiti coz za ajira.... Kozi za kijeshi.
Unapotea mkuu wangHawaiti coz za ajira.... Kozi za kijeshi.
Upo sahihi Mkuu kwa upande wako na wao wapo sahihi kwa upande mwingine..wanaiita ya ajira kwakuwa ndio inayomfanya mtu ale kiapo na kuanza kulitumikia jeshi kama muajiriwa rasmi/mwanajeshiHawaiti coz za ajira.... Kozi za kijeshi.
Hahaaa imebidi ni cheke sio tu mwezi umeisha bali hata mwaka umeisha...Nafikiri kuna haja ya kuwaambia raia wajitume kufanya mambo mengine...Nafurahi kuona moto wa maji afande wangu anasisitiza kua mwezi haujaishA.
Kozi za kijeshi Ni kma zile level 3,2,1 n.k...kbla hujawa mjeshi huwez piga kozi za kijeshi.Hawaiti coz za ajira.... Kozi za kijeshi.
Hata ya RTS nayo ni kozi pia kiongoziKozi za kijeshi Ni kma zile level 3,2,1 n.k...kbla hujawa mjeshi huwez piga kozi za kijeshi.
Jeshi HALIAJIRIUpo sahihi Mkuu kwa upande wako na wao wapo sahihi kwa upande mwingine..wanaiita ya ajira kwakuwa ndio inayomfanya mtu ale kiapo na kuanza kulitumikia jeshi kama muajiriwa rasmi/mwanajeshi