salubway
Member
- Oct 7, 2016
- 49
- 32
hahaaaah Aangalie asimalize wino wa JF.Ukikatika sema mwezi wa 11 hauishi mambo yatakua tayari...hivyo hivyo hadi mwaka uishe wala usijali kuandika ni bure kabisa.
hahaaaah Aangalie asimalize wino wa JF.Ukikatika sema mwezi wa 11 hauishi mambo yatakua tayari...hivyo hivyo hadi mwaka uishe wala usijali kuandika ni bure kabisa.
unakulutwaJkt tunawashukuru sana kwa kuendelea kutufunza uvumilivu. vijana tusiwe na wasiwasi ndani ya hii depo hom nafasi za ptz, magereza, tanapa, jw zikitoka ztakuja humhum home, AU MMEMISI KULIMA
***** lazma number isomeke.unakulutwa
Aha ha ha ha ha ha!Ukikatika sema mwezi wa 11 hauishi mambo yatakua tayari...hivyo hivyo hadi mwaka uishe wala usijali kuandika ni bure kabisa.
Aha ha ha ha ha yaani nnavyocheka kama mazuri tu.Uzi unapoa cku adi cku...
Mwezi umeshakata huu, unategemea tangazo waweke kesho kisha keshokutwa watu waondoke?Bado mwezi haujakata
Kaa nayo tu ronja yako... Hatutaki ronja zaidi...Moto wa Maji na genge lako mliosema JKT ni mwezi huu mpo wapi? Tuacheni ronja zisizo na maana.
Kila mmoja anashuhudia kabisa namna serikali inavyoenda, na mara nyingi inasemekana pesa hamna. Sekta nyingi hazijaajiri, na sisi tutulie tu form zetu.
ILA KAMA KWELI IKIWA MWAKANI TUJIANDAE NA USAILI MPYA.
J4 nilipata Ronja kutoka kwa afande ila naogopa kuiweka hapa. Tuwe wapole kwa yote yatakayotokea.
Aha ha ha ha ha ha ha! Tunaenda mwaka huu Mkuu. Hamna kitu cha mwakani.Kaa nayo tu ronja yako... Hatutaki ronja zaidi...
mwez bdo hujaishaMwezi umeshakata huu, unategemea tangazo waweke kesho kisha keshokutwa watu waondoke?
Sawa kaka, tuendelee kuvuta pumzi.mwez bdo hujaisha