Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

sina hakika ila

Nnacho jua Ni kwamba 2017 mwishon wataajiliwa vijana wengi kwa ajili ya uchaguz wa 2018 mdogo

Ili kudhibit Fujo na kuliweka jesh vzr kwasasa Nchi hainon umuhim wa kuwaajili vijana

Nawakat Mbowe siku iz kawa mpole

Sasa Mtaenda kupambana na nan

Subirin Uchaguz mdogo 2018
 
sina hakika ila

Nnacho jua Ni kwamba 2017 mwishon wataajiliwa vijana wengi kwa ajili ya uchaguz wa 2018 mdogo

Ili kudhibit Fujo na kuliweka jesh vzr kwasasa Nchi hainon umuhim wa kuwaajili vijana

Nawakat Mbowe siku iz kawa mpole

Sasa Mtaenda kupambana na nan

Subirin Uchaguz mdogo 2018
kwahio mbunge wangu anainyima serekali usingizi
 
sina hakika ila

Nnacho jua Ni kwamba 2017 mwishon wataajiliwa vijana wengi kwa ajili ya uchaguz wa 2018 mdogo

Ili kudhibit Fujo na kuliweka jesh vzr kwasasa Nchi hainon umuhim wa kuwaajili vijana

Nawakat Mbowe siku iz kawa mpole

Sasa Mtaenda kupambana na nan

Subirin Uchaguz mdogo 2018

Wewe ni mpuuzi kama wapuuzi wengine...sasa hapo unaona umeandika nini? Huku hakuna mtu anayezungumzia siasa nenda Jukwaa la Siasa...kwa vijana mnaosubiria kwenda kuweni watulivu ipo siku tu mtaenda ila kwa huyu jamaa naomba mumpuuzie hana jipya ni mropokaji tu kama waropokaji wengine
 
sina hakika ila

Nnacho jua Ni kwamba 2017 mwishon wataajiliwa vijana wengi kwa ajili ya uchaguz wa 2018 mdogo

Ili kudhibit Fujo na kuliweka jesh vzr kwasasa Nchi hainon umuhim wa kuwaajili vijana

Nawakat Mbowe siku iz kawa mpole

Sasa Mtaenda kupambana na nan

Subirin Uchaguz mdogo 2018
Uchaguzi gani 2018... Wa nchi gani huu..
 
niwape ronja ambazo zpo xana wilayan ambapo mim binafs ntaenda wilaya yangu ya temeke kexho kuwa kuna makund ma3 pale kwanza waliopitia jkt op zote mgambo pamoja na wastaafu wote
 
Back
Top Bottom