Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Kaja mshauri wa mgambo leo home kasema tunaondoka mwaka huu mda wwte na sio mwakani
Uyo Aliye kwambia yupo Chin yangu

Izo kauli za Kufaliji Kijiji ambacho kinaangamia kwa kukosa Chakula

Mbaya zaid Balaa la Njaa bado halija tatuliwa

Huku wanakijiji Wakiendelea kupoteza maisha kwa balaa la njaa
 
hiyo barua cyo ya kweli coz haina muhuri wala saini ya mwandishi.
Tangazo ni halali na lipo ktk tovuti ya utumishi.

Amini unachokiona.
1477400330504.png
 
Umeitoa wapi hii barua,mbona kwenye website ya utumishi haipo
1477400571552.png

shidah ya mleta uzi wa mara ya kwanza ambaye n Nkanga aliweka muda karibu sana et february so akaona aje atengue kauli yake coz mambo ni hadi june baada ya budget
My take Serikali haina pesa hadi kupelekea wauguzi kugoma kutokana na kutolipwa mishahara yao mienzi miwili

Huyu kijana niatari sana kwa kujibadili maumbo.
 
OI nimesikia ofisi za washauri wa mgambo mikoa au wilaya wanawaandisha waliopitia mafunzo ya jkt ambao wapo kitaa fatilieni neema hiyo dar wameanza
 
OI nimesikia ofisi za washauri wa mgambo mikoa au wilaya wanawaandisha waliopitia mafunzo ya jkt ambao wapo kitaa fatilieni neema hiyo dar wameanza
Sasa mbona inaweza kuwa habari mbaya kwa wazalendo... Kama wataandikishwa hawa c watapewa kipaumbele wao.....
 
Idadi kubwa ya waliofanya usaili mwaka huu wamerudi vyuoni... Acha sisi tuendelee kumsubiri yesu
 
wokovu utatokea tu maana ata yeye alisema hautojua siku wala saa kumbe tule kavu maana hautujui cku wala saa
 
Back
Top Bottom