Field Marshal
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 414
- 280
Mkuu hujamsikia mkuu deception akisema kua hakuna UKIMWI?Vijana vuteni subira mapema sasa mnasepa ila tafadhali chungeni damu
Mkuu hujamsikia mkuu deception akisema kua hakuna UKIMWI?Vijana vuteni subira mapema sasa mnasepa ila tafadhali chungeni damu
Bado bado inamaana gani mkuu?Bado bado wazalendo tuendelee kuvuta subra..
hady mwakani januaryBado bado inamaana gani mkuu?
Sio February?hady mwakani january
Asanteedit cheti cha kuzaliwa acha kuwa mzito ***** askari sifa wepesi k ww
Asante sana mkuu me naamini tatizo ndo hilo tatzo cyo watumsh hewa TATIZO NI PESA,HELA,MBALA,SABUNI YA ROHO,FARANGA NK ndo knacho changia.JAMAN EBU TUJIONGEZE KWA KUZINGATIA HAYA; AJIRA MPYA BADO HAZIJATOKA NA NI MWAKA SASA UNAELEKEA KUKATA, WANAFUNZI WA VYUO NAO MIKOPO NDO HIYO INAZINGUA, WALIMU WANADAI MADAI YAO, DAWA NAZO MAHOSPITALIN ZINAZINGUA N.K, SO THE PROBLEM IS MONEY.
Tatizo la pesa lishatatuliwa...alafu jeshini uhakiki wanautaratibu wao tofauti Na unaoendelea.JAMAN EBU TUJIONGEZE KWA KUZINGATIA HAYA; AJIRA MPYA BADO HAZIJATOKA NA NI MWAKA SASA UNAELEKEA KUKATA, WANAFUNZI WA VYUO NAO MIKOPO NDO HIYO INAZINGUA, WALIMU WANADAI MADAI YAO, DAWA NAZO MAHOSPITALIN ZINAZINGUA N.K, SO THE PROBLEM IS MONEY.
Ndio hivyo mkuu ila mchakato kuanza upya sidhani itakuwa ngumuNoma sana mkuu dada zetu siwatakua wamesha olewa...Kama mambo yatakua mwakani basi mchakato utaanza upya coz wengi watakua wamepoteza sifa hasa umri....
Tatizo lenu mnafikiria jeshi linaendeshwa na tetesiNimefuta kauli sasa hii ngoma bado mbichi kabsaa bila kufumba macho safari ya kwenda huko ni mwakani bandugu