Afande Nyati
JF-Expert Member
- Nov 10, 2012
- 2,385
- 1,414
Depo mwakani wakuu.... Naona serikali mipago yake yote inaweza ikaanza mwakani....
[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji15] kamanda nyati mr rsm wa ccp moshi mwaka huu lazima muamshe bogiDepo mwakani wakuu.... Naona serikali mipago yake yote inaweza ikaanza mwakani....
CCP moshi via kcmc road[emoji23] [emoji23] [emoji23] nilikua nawaona makuruta wakikimbia kibosho road[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji15] kamanda nyati mr rsm wa ccp moshi mwaka huu lazima muamshe bogi
[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tulikuwa tunapita kcmc kupitia ile barabara ya mwenge ya vumbi noumaaah babuCCP moshi via kcmc road[emoji23] [emoji23] [emoji23] nilikua nawaona makuruta wakikimbia kibosho road
Nilikua nawaona nilikua naishi kcmc noma sana[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tulikuwa tunapita kcmc kupitia ile barabara ya mwenge ya vumbi noumaaah babu
daaah life la ccp noumaah usiombeNilikua nawaona nilikua naishi kcmc noma sana
Sasa mzee unafanya nini kitaa wakati ushapitia hayo mambo yenu??? Hahaha..mpaka wengine washaanza kuamua kujiunga na wewe kwenye maswala ya ajira....[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tulikuwa tunapita kcmc kupitia ile barabara ya mwenge ya vumbi noumaaah babu
[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tulikuwa tunapita kcmc kupitia ile barabara ya mwenge ya vumbi noumaaah babu
hahahaha captain jambor sir[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji61] [emoji61]Manina! We nkanga unaonekana mnaa saa
[emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2] [emoji2] nanga wa kwata ltn usu wa demo ltn usu wa madoso is equal to nkanga chiefNanga wa kwata inabid aje haraka sana kuna watu wanaleta mapuuza humu
🙁🙁🙁 Kumbe..wazii[emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2] [emoji2] nanga wa kwata ltn usu wa demo ltn usu wa madoso is equal to nkanga chief
Acha utani Mkuu!Unajua makurutu tuendelee kupeana moyo tu but agra n mwakan.
Hahaha aaaah tunastaili kupeana moyo tu hapa. Waalimu, manesi na madokta wapo nyumbani.subirini 2017 na usaili unaweza kurudiwa
Unajua leo ni tarehe ngapi?Mkuu huu mwezi huu haukatiki wazalendo lazima waamshe
Labda tusubiri November kaka ila October sidhani.depo mtaende before december
Hahahaha we jamaa ni shidaaah[emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2] [emoji2] nanga wa kwata ltn usu wa demo ltn usu wa madoso is equal to nkanga chief
[emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2] [emoji61]Hahahaha we jamaa ni shidaaah