Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Inasikitisha Vijana mliota nywele karibia kila sehemu za miili yenu bado mnasubiri Ujinga hakuna JKT mwaka mjiandae na Usail wa mwakani.Jitu ukiliuliza kwanini unataka kwenda JKT utaskia ohh Uzalendo mbona Mafunzo ya mambo yanakosa watu tafuteni kazi mfanye mpige pesa acheni kumuhujumu Rais kutwa kuangalia Uzi huu Jamii Forums na ole wenu mnijibu.
Unaonekana.... Shuleni MAISHA yako yalikuwa ni kufeli tu....wewe ni failure
 
Inasikitisha Vijana mliota nywele karibia kila sehemu za miili yenu bado mnasubiri Ujinga hakuna JKT mwaka mjiandae na Usail wa mwakani.Jitu ukiliuliza kwanini unataka kwenda JKT utaskia ohh Uzalendo mbona Mafunzo ya mambo yanakosa watu tafuteni kazi mfanye mpige pesa acheni kumuhujumu Rais kutwa kuangalia Uzi huu Jamii Forums na ole wenu mnijibu.
NAONA JINSI UNAVYOTAFUTA MUME WA JKT KWA NGUVU ZOTE,...HAYA NGOJA WAJE
 
Ningekua Failure si ningekua nasubiri kwenda JKT hivi Olevel na Advance Nina Division one chuo ni upper second niende JKT? Hapana.
Chalii usichukulie wote wanaoenda Jeshi ni failures, nikikupa CV yangu na wapi nafanya kazi utashangaa.... Jeshi nalipenda since day one na Hapa nasubiri tu mzigo uteme niandike 24hours resignation... So keep it in your mind, sio wote ni failures but wengine tunalipenda Jeshi letu.
 
Ningekua Failure si ningekua nasubiri kwenda JKT hivi Olevel na Advance Nina Division one chuo ni upper second niende JKT? Hapana.
Acha kukariri wewe kuna professional doctors jeshin wamesoma kukuzid wewchuzi wa maharage yaliyoharibika,pia kuna marubani jeshin wamesoma kushinda wew kichwa chako hakuna kitu na hata iyo bachelor yako ni hewatu MSI hawezi andika ujinga wako huo.
 
Inasikitisha Vijana mliota nywele karibia kila sehemu za miili yenu bado mnasubiri Ujinga hakuna JKT mwaka mjiandae na Usail wa mwakani.Jitu ukiliuliza kwanini unataka kwenda JKT utaskia ohh Uzalendo mbona Mafunzo ya mambo yanakosa watu tafuteni kazi mfanye mpige pesa acheni kumuhujumu Rais kutwa kuangalia Uzi huu Jamii Forums na ole wenu mnijibu.
Sasa umekuja kwenye uzi huu kufanya nini? Then sio vyema kuwasema vibaya watu ambao wanajitolea kufa na kupona kukulinda Division one na Upper second degree holder ambae ukisikia mlio wa risasi tu u..shu..z unakutoka bila ya breki
 
Inasikitisha Vijana mliota nywele karibia kila sehemu za miili yenu bado mnasubiri Ujinga hakuna JKT mwaka mjiandae na Usail wa mwakani.Jitu ukiliuliza kwanini unataka kwenda JKT utaskia ohh Uzalendo mbona Mafunzo ya mambo yanakosa watu tafuteni kazi mfanye mpige pesa acheni kumuhujumu Rais kutwa kuangalia Uzi huu Jamii Forums na ole wenu mnijibu.
Peleka Tabia zako za Kishoga Ukoo.
Unajiona wee ndo umesoma tu mjinga MkubwA.
Wee ***** kuna Wasomi wengi sana Jeshini wee Mhaya na kadegree kako ka Sociology sijui PRM ndo unakuja kutuletea Usangwenya hapa pita na usirudie kuandika Uharo kwenye huu Uzi nenda kwenye majukwaa ya wanawake wenzio huko.
 
Sawa
Inasikitisha Vijana mliota nywele karibia kila sehemu za miili yenu bado mnasubiri Ujinga hakuna JKT mwaka mjiandae na Usail wa mwakani.Jitu ukiliuliza kwanini unataka kwenda JKT utaskia ohh Uzalendo mbona Mafunzo ya mambo yanakosa watu tafuteni kazi mfanye mpige pesa acheni kumuhujumu Rais kutwa kuangalia Uzi huu Jamii Forums na ole wenu mnijibu.


Sawa mama mdogo tumekuelewa.
 
Back
Top Bottom