Itafika tu hata kwa bluetoothBado Tunaendelea kusubiri meli Airport...
naona umerudi tena ltn usuKURUTUUUUUUU
HIZO TAARIFA ZA KUTUNGAkwanilivo ckia mim kwa dada angu yupo ruvu ni mkufunz anaxema kua nw wameshaandaa mashamba kwa ajil ya vjana wapya wa kujitolea ambao mda co mrefu wataanza kulipot na wao pia wamepewa pas ya 2 wks maana wao walijua mwakan mwez wa 5 ndo wanaweza kuingia ila waka huu nawasilisha
[emoji3] [emoji3] [emoji2] [emoji1] [emoji16] [emoji16] [emoji15] LTN USU WA DEMOnaona umerudi tena ltn usu
Nakuona katika ubora wakoKURUTUUUUUUU
Ha ha haaa we unamtania sana invisible.......CHAPA NYAUUUUU CHAPA VUMBIIIIII
subiri intake waliofanyiwa usaili mwaka huu ,wapige coz wamalize ndo utapata tangazo ,kwahyo subiri mwakani mwez wa 7Iv nilini watatoa tena nafasi
KOZI GANI MGAMBO AUsubiri intake waliofanyiwa usaili mwaka huu ,wapige coz wamalize ndo utapata tangazo ,kwahyo subiri mwakani mwez wa 7
kozi ya jkt wanayoingia mwakaniKOZI GANI MGAMBO AU
Pamoja sana mkuu noted.Kile mkienda muda wa kula kuleni kweli kweli has a Dada zetu wenye uvivu wa kula inatakiwa mjifunze kula kweli kweli kule ubishoo na udada duu hautakiwi kula kweli kweli yaani
Mkuu unaposema muda umeisha ilihali vijana bado hawajui nini hatma yao maana mpaka sasa kimya je waanze kujiandaa tangu lini?Muda umeisha wazalendo mmejiandaa vya kutosha? Soja boksi,pods,pamba,spirit,soksi,ndala,Sabuni,viwembe,tochi,dawa ya meno,dawa za kuchua misuli,makoti kwa wale mlopangiwa kambi zenye baridi,msisahau pia kutoa nakala za vyeti vyenu kwa wingi maana kule hakuna stationary