Lolote laweza tokeaNdio
Hvyo mkuu..ila mmeeka assumption kubwa mwakani bt lolote tokeni tokeni
Lolote laweza tokeaNdio
Hvyo mkuu..ila mmeeka assumption kubwa mwakani bt lolote tokeni tokeni
Hahaha......viroba nouuuuma@nkanga chief.[emoji2] [emoji2] [emoji23] temu hii umepata nafasi ya jakata ww si ulikuwa mlinzi kampuni ya ZENITH MWADUI GOLD MINE
Kaka, upo?Washkaji tarehe 25
Kwa mujibu wa ikulu
Mwez wa 9
Siongei sana this is sure
nlipata mkuu , c unajua mafunzo ya mgambo yalinibeba afu na kaelimu kiaina.[emoji2] [emoji2] [emoji23] temu hii umepata nafasi ya jakata ww si ulikuwa mlinzi kampuni ya ZENITH MWADUI GOLD MINE
ila sindoo ww wa mwadui aunlipata mkuu , c unajua mafunzo ya mgambo yalinibeba afu na kaelimu kiaina.
acha zako, kale tano akili itulie.ila sindoo ww wa mwadui au
Aha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha!!!utanisoma sana ,na utaisoma namba ...Kama sio mwakani najitoa JF
Mimi naonaga heri mtu kuukubali ukweli kisha ukaamua kuchukua maamuzi temporary kuliko kukaa na matumaini hewa moyoni.Eti ehn
Kama bajeti yenu ipo mnasubiri nini leta maelezo mengi ya kujifariji ila muda utatoa majibu sahihi
Nilikuwaga mbishi km wewe
ATA UKIJIFARIJI NA WENZIO JAKATA MWAKA HUU HAKUNA...Mwaka unaisha huu jaman..vp hamna hata kujifariji kujifariji
Aha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ukisikiliza maneno ya watu humu ndani unaweza ukakata tamaa!jkt mwakani mwezi wa sita wakuu vuteni subra na usaili utakuwa mpya .......
ACHA UONGO ,WAKIINGIA VIKOSINI UTAWALISHA WEWE ...NARUDIA TENA JKT HADI MWAKANI ,CHAMSINGI MUENDE KWENYE MAFUNZO YA MGAMBO AU MJIUNGE NA SUNGUSUNGU WAKATI MKISUBIRIA MWAKANISerikali inafanya mambo kwa utaratibu iliyojiwekea, vijana wazalendo kuweni na subira maana subira yavuta heri siku ikifika mtaitwa na ninawahakikishia ni siku si nyingi itakuwa,jiandaeni kisaikolojia najua wengi mmekata tamaa hasa mnapohoji lakini hampati majibu kabisa,Oktoba hiyo hapo inakuja,jiandaeni!!
WAACHE WANICHUKIE KWANI MZALENDO/KURUTA GANI AMEWAHI KUMPENDA MWALIMU WAKE KABLA NA WAKATI WA MAFUNZO,WANAANZA KUWAPENDA BAADA YA KUAPAMoto wa Maji..unawafanya wazalendo wakuchukie buree
Ahahahaha wewe jamaa comment zako zinanifanya niwe nacheka tu.ACHA UONGO ,WAKIINGIA VIKOSINI UTAWALISHA WEWE ...NARUDIA TENA JKT HADI MWAKANI ,CHAMSINGI MUENDE KWENYE MAFUNZO YA MGAMBO AU MJIUNGE NA SUNGUSUNGU WAKATI MKISUBIRIA MWAKANI
AHH KUMBE HUFATILII AFU UNAKUJA KUWAPA WATU MOYO,NANI AMEKWAMBIA PESA ZIMEINGIA KWENYE MFKO JKT..?Ndugu umeambiwa bajeti ndiyo tatizo? Vijana wataenda kama ilivoada mwaka huu huu hakuna ubishi
WAACHE WANICHUKIE KWANI MZALENDO/KURUTA GANI AMEWAHI KUMPENDA MWALIMU WAKE KABLA NA WAKATI WA MAFUNZO,WANAANZA KUWAPENDA BAADA YA KUAPA
Baba K Katika ubora wao.... Wazalendo watawaachieni uzi tu msiwe na shaka.......Ahahahaha wewe jamaa comment zako zinanifanya niwe nacheka tu.
YANI MZALENDO UMEANZA KUJAA POVU HOVYO HOVYO NA UTAJAA SANA POVU HADI MWAKANI NA USIPOANGALIA UNAWEZA KUFA SBB YA HASIRABaba K Katika ubora wao.... Wazalendo watawaachieni uzi tu msiwe na shaka.......