Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Vijana wa kujitolea jkt 2016 mnaenda mafunzoni siku si nyingi kuweni na imani lakini pia mjiandae mambo yataenda kwa kasi ya hapa kazi tu,mvua hizo zimeanza lazima mkalime sana lazima mkafanye sana kazi, huu ni muda mzuri sana kwa mnaotarajia kuendelea kupanua Mawazo yenu juu ya nini mtaenda kukifanya kule makambini ichimbeni nchi yenu muijue vema,jueni vitu vingi vitakavyokuwa msaada ktk mafunzo yenu,wenye Uwezo wa kuingia mitandaoni YouTube IPO itawafundisha namna ya kufunga na kufungua silaha hivo uipatapo elimu hii mapema mafunzoni utapeta tu,MAMBO YAMEKARIBIA HONGERENI KWA UVUMILIVU TANGU JULY.WAZII???
Asante Sana kiongozi kwa maneno yako yanatupa Faraja. Ubarikiwe sana
 
Kuna tatizo moja la watu mnaotumia mitandao mingi ya kijamii kuwa na kiherehere sana na kujigeuza wasemaji wa mambo mengi ya msingi ambayo yana watu wake wamewekwa kuwa wasemaji lkn kwa kiherehere kama alivosema Jana Mhe. Rais kuna watu wanajivika kazi zisizo zao,MOTO WA MAJI NI LINI UMETEULIWA NDUGU KUWA MSEMAJI WA JKT AU WIZARA YA ULINZI AU FEDHA?
Una mamlaka gani kunihoji..?
Kwani we ndio umeteuliwa na wizara ya ulinzi au jkt kuja kunihoji...?
 
Vijana wa kujitolea jkt 2016 mnaenda mafunzoni siku si nyingi kuweni na imani lakini pia mjiandae mambo yataenda kwa kasi ya hapa kazi tu,mvua hizo zimeanza lazima mkalime sana lazima mkafanye sana kazi, huu ni muda mzuri sana kwa mnaotarajia kuendelea kupanua Mawazo yenu juu ya nini mtaenda kukifanya kule makambini ichimbeni nchi yenu muijue vema,jueni vitu vingi vitakavyokuwa msaada ktk mafunzo yenu,wenye Uwezo wa kuingia mitandaoni YouTube IPO itawafundisha namna ya kufunga na kufungua silaha hivo uipatapo elimu hii mapema mafunzoni utapeta tu,MAMBO YAMEKARIBIA HONGERENI KWA UVUMILIVU TANGU JULY.WAZII???
Kwahyo wewe ndo umeteuliwa kuwa MSEMAJI WA JKT..? ACHA USHAURI WA KIBOYA ETI WAANZE KUJIFUNZA KUFUNGA NA KUFUNGUA SILAHA MBONA UNATAKA KUWAPOTOSHA WENZIO AFU UNAWATISHIA ,SKIA SIKU ZOTE JKT NI KUFANYA KAZI KAMA MTU HATAKI ABAKI KWAO.....N:B Jkt mwaka huu hakuna
 
Chlorine gas usivunjike moyo kama fomu unayo tayari wewe ndoto zako zishatimia na zinakwenda kutimia muda si mrefu,oktoba ni mwezi wenu!!
 
MOTO WA MAJI bwana unafurahisha sana naelewa umri wako hujavuka 23 bado unatafunwa sana na foolish age, utakomaa tu muda wako ukifika
UKIJIBU MASWAL YANGU NTAJUA WE NI MTU MZMA MWENYE AKILI TIMAMU.....TATIZO LAKO UNATAKA UJIFANYE UNAJUA KUFARIJI WAKATI HUJUI LOLOTE LINALOENDELEA ACHA UNAFIKI KAMA WA MAFARISAYO
 
Pole sana mdogo wangu,ila kama na wewe upo unasubiri mafunzo basi hayatokuwa mwakani tu ila yatafutwa kabisa maana si kwa kiherehere ulichonacho mdogo wangu,nawafariji kwa kuwaambia Ukweli,naelewa ni vipi wamesota mpaka kuipata ile albino(fomu ya jkt) najua waliyoyapitia kwa kijana kama wewe huwezi kulijua lolote
 
Pole sana mdogo wangu,ila kama na wewe upo unasubiri mafunzo basi hayatokuwa mwakani tu ila yatafutwa kabisa maana si kwa kiherehere ulichonacho mdogo wangu,nawafariji kwa kuwaambia Ukweli,naelewa ni vipi wamesota mpaka kuipata ile albino(fomu ya jkt) najua waliyoyapitia kwa kijana kama wewe huwezi kulijua lolote
ACHA UBABAISHAJI WEWE..
 
Basi tulia mdogo wangu waache humu vijana watafutaji waendelee kupeana taarifa mbalimbali ila siyo taarifa zako za kiherehere na unafiki mwingi
WE NDO UNALETA UBABAISHAJI ,UNAFIKI NA INAVYOONEKANA UNATAKA CHEO KWENYE HII THREAD,ACHA KUWA KUBWA JINGA
 
Haha hivi unajiona kweli unachokiandika? Walimu wanakazi kubwa sana kuhakikisha mashimo yaliyopo kwenye ubongo wako yanaziba maana so kwa ujinga huu,VIJANA JKT 2016 WA KUJITOLEA MWEZI OKTOBA NI WENU,chonde chonde MOTO WA MAJI usiwe na wewe wasubiria maana Ukweli ni kwamba hakuna hakuna chombo chochote cha ulinzi na usalama kitakachokuhitaji wewe kwa kiherehere hiki na weupe wako kichwani humo,NANGA WEWEE KENGE WA BLUEEEE!!
 
Vijana wa kujitolea jkt 2016 mnaenda mafunzoni siku si nyingi kuweni na imani lakini pia mjiandae mambo yataenda kwa kasi ya hapa kazi tu,mvua hizo zimeanza lazima mkalime sana lazima mkafanye sana kazi, huu ni muda mzuri sana kwa mnaotarajia kuendelea kupanua Mawazo yenu juu ya nini mtaenda kukifanya kule makambini ichimbeni nchi yenu muijue vema,jueni vitu vingi vitakavyokuwa msaada ktk mafunzo yenu,wenye Uwezo wa kuingia mitandaoni YouTube IPO itawafundisha namna ya kufunga na kufungua silaha hivo uipatapo elimu hii mapema mafunzoni utapeta tu,MAMBO YAMEKARIBIA HONGERENI KWA UVUMILIVU TANGU JULY.WAZII???
Tunashukuru,ubarikiwe
 
Acha kubishana na hao fungu la kukosa kikubwa tunza afya hata kama mwakan poa kuwa na subiri 2 na pia kama usaili utarudiwa sioni tatizo vigezo navyo na bado natunza afya msikubali kupanikishwa na hao mamen wenyewe tabia za kike kikubwa kujitunza tu hata kwenda mwakan mbona gud 2
MKUU
USIFIKIRIE KAMA KWAPA NDO LINA UBONGO WAKO,ACHA UBWANYENYE
 
Back
Top Bottom