Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Ukitaka kupata Shavu la jkt embu waombee watu wa wanaotakiwa kupiga kozi za ajira waende kwanza,ndipo na wewe utafikiriwa.
 
jkt mwakani mwezi wa sita wakuu vuteni subra na usaili utakuwa mpya .......
 
ukisali Omba sana mkuu
hapo kuna siri kubwa sana ambayo hata wazee wa MM hawajui lini haswa..., nao wanasubiri tamko..,ila mpaka mwez wa 10 katikati tukiona kimya ujue ngoma next year...jamaa wanabana matumizi kinoma.
 
hapo kuna siri kubwa sana ambayo hata wazee wa MM hawajui lini haswa..., nao wanasubiri tamko..,ila mpaka mwez wa 10 katikati tukiona kimya ujue ngoma next year...jamaa wanabana matumizi kinoma.
[emoji2] [emoji2] [emoji23] temu hii umepata nafasi ya jakata ww si ulikuwa mlinzi kampuni ya ZENITH MWADUI GOLD MINE
 
Ndio
hapo kuna siri kubwa sana ambayo hata wazee wa MM hawajui lini haswa..., nao wanasubiri tamko..,ila mpaka mwez wa 10 katikati tukiona kimya ujue ngoma next year...jamaa wanabana matumizi kinoma.
Hvyo mkuu..ila mmeeka assumption kubwa mwakani bt lolote tokeni tokeni
 
Back
Top Bottom