Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Alafu istoshe kila OP inaenda na bajeti yake kkule..na hao ambao wapo vikosini watakaa kusubiri ndio mana tunajaza mkataba wa miaka miwili na istoshe ingekua hvyo hata wa mujibu wasingeenda...think beyond mkuu naona unaishi kinadharia
Eti ehn

Kama bajeti yenu ipo mnasubiri nini leta maelezo mengi ya kujifariji ila muda utatoa majibu sahihi
Nilikuwaga mbishi km wewe
 
Eti ehn

Kama bajeti yenu ipo mnasubiri nini leta maelezo mengi ya kujifariji ila muda utatoa majibu sahihi
Nilikuwaga mbishi km wewe
Kwa mfano ukisikia wameambiwa waanze kureport utafurahi au utachukia?
 
Hivi kwa waliovuka miaka 25 jkt panafaa kweli? Vp kajiliwa vikosi vingine ukiwa above 25
 
Hivi kwa waliovuka miaka 25 jkt panafaa kweli? Vp kajiliwa vikosi vingine ukiwa above 25
inategemea na elimu yake ..ni vizuri kuusoma huu uzi kwenye source kabisa kule juu kuna habari nzima na taarifa zao zote
 
Wizara bado haijapokea hela ku
Eti ehn

Kama bajeti yenu ipo mnasubiri nini leta maelezo mengi ya kujifariji ila muda utatoa majibu sahihi
Nilikuwaga mbishi km wewe
Wizara haijapokea hela toka hazina..kip waiting utaamin tu
 
Hii inshu ya jkt imekuwa kimya sana mpaka wenye ndugu na wadogo zetu inauma sana, lkn kikubwa ni uvumilivu tu
 
Narudia tena mkienda mwaka huu ,nadelete I.D yangu na siingii tena Jf
Huenda na wewe ni miongoni mwa mnaosubiria kuenda so wakienda automatically na wewe utakuwa umeenda..sasa ni lazima tu utakuwa haupo JF na mpaka urudi huu uzi tutakuwa tunauchangia sisi ambao tuliobakia huku, hautakuwa na muda nao...acha janja ya nyani wewe!
 
Narudia tena mkienda mwaka huu ,nadelete I.D yangu na siingii tena Jf
Mwanzo kuna watu walisema jkt hakuna..tangazo likatoka nw hatuend..tangazo litatoka tena..so challenge kama hz nishazizoea..ww subr mwakani ..mkuu kambi gani umepangwa huenda tukawa tuko wote sema ww unataka uende mwakani
 
[emoji2] [emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji626] MTAKAO ENDA RUVU JKT 832KJ MSALIMIENI CO CHARLES BUGE,LTN CNL,MPENI HEY CI ,IDD MSIRA,MEJA, MP NDOMBA,CHACHADU,PILATO,SIMKOKO,PTE SEKO, RSM MGIMBI, LTN CHAHE,CAPTN LITANDA,STAFF SGT GEMA, MKIMALIZA KOZI YA JAKATA WALE MTAKAO KATWA KIBANGALA CHA CCP,MOSHI MSALIMIENI CO ,MATANGA MBUSHI,WENGINE RSM,NYATI,ASP MTIGANDI,PC MHINA, GADAFI,ASP MAJULA,CI,MUSHI,ASP KAPERAH MSISAHAU KUMSALIMIA BIBI MASAWE ALIYEKUWA ANAUZA UGORO WA CHUGA PLUS VIROBA PIA MUWASALIMIE WAKINAMAMA WALIKUWA WANAUZA WALI KARIBU NA FENCE YA NYAMBIZI BOY
 
[emoji2] [emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji626] MTAKAO ENDA RUVU JKT 832KJ MSALIMIENI CO CHARLES BUGE,LTN CNL,MPENI HEY CI ,IDD MSIRA,MEJA, MP NDOMBA,CHACHADU,PILATO,SIMKOKO,PTE SEKO, RSM MGIMBI, LTN CHAHE,CAPTN LITANDA,STAFF SGT GEMA, MKIMALIZA KOZI YA JAKATA WALE MTAKAO KATWA KIBANGALA CHA CCP,MOSHI MSALIMIENI CO ,MATANGA MBUSHI,WENGINE RSM,NYATI,ASP MTIGANDI,PC MHINA, GADAFI,ASP MAJULA,CI,MUSHI,ASP KAPERAH MSISAHAU KUMSALIMIA BIBI MASAWE ALIYEKUWA ANAUZA UGORO WA CHUGA PLUS VIROBA PIA MUWASALIMIE WAKINAMAMA WALIKUWA WANAUZA WALI KARIBU NA FENCE YA NYAMBIZI BOY
Wewe bila shaka ni Nkang..a Chi..e..f a.k.a nang..a wa k..wat...a
 
Back
Top Bottom