Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

unaelewa maana ya mfumo unapigwa back sizani hata hiyo depo utaimaliza kwa ujuaji huu kuzi ww watakuuwa ninyi ndoo mnasepa na matranker after intro
Baba yako pamoja na wewe wote chama kimoja cha kupigwa back. Kama hampigwi back wewe na mzee wako thibitisha hapa jukwaani.
 
Humu Kuna kama harufu ya waganga njaa tu wazalendo hamna.

Msiyageuze majeahi yetu kama kichaka cha kujifichia dhidi ya ugumu Wa maisha waziiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!![emoji15]
 
[emoji23] [emoji23] ila we jamaa nahic ni mwezi mchanga. Ngoja nikuache tu.
Kaniamsha usingizini imebidi niseme tu. Hv sasa niko nakaribia ukurasa wa mwisho nalitafuta hili LPG ni dude lipi nataman nilijue na mimi. Mnachekesha sana nyie madogo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] haya mambo kama huyajui ni bora kukaa kimya tu. Kuumbuka nje nje. Mkuu KingDs ulivyokuwa unacheka sikuelewa ila sasa ndo naelewa....
Tuko pamoja mkuu nilikuwa nafuatilia hilo LPG nilijue
 
IBM sema hizi hatuna ni intercontinent ballistic missiles. Sema jeshi letu premitive Sana. Hatuna hata self propelled guns.
 
Back
Top Bottom