Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

M

MkUu kama ipo ipo mana kunadogo kaulizwa law of magnetic kashindwa.. Akaambiwa aimbe nyimbo inayohit ya bongo flavour yoyote kashindwa.. Dah.. Hata kamata chini kaisahau.. Jamaa hawana upendeleo ila kama unatatizo vyeti tafuta affidavity inasaidia ila sio kwenye umri
Aaaaah achen kutuzngua axee
 
Aha ha ha ha ha ha ha na mimi ngoja niseme langu, ngoma kwa sasa imestopishwa, mpaka October ndo itachezwa.
Kijana endelea kupambana kupata nafasi .....hili ni jeshi huwa haliendeshwi kwa hisia.... Wazalendo msijali mambo yakikaa sawia ngoma itachezwa
 
Kila mwny kujickia kuandik anaandik tu ilimradi. Jmn vijan msife moyo hata makamanda wnyw taarifa kamil hatuna. Jeshini sio uswahilin hata zikatolew taarifa nusunusu za gossip. Amri inatoka asubh da same day inakuw official na information zinaflow ngazi kW ngazi. Tulieni wkt wowote mtaitw sio mda mrefu. Vuteni subira all the best kW waliochaguliw tayar na kupangiw kambi.
 
Kila mwny kujickia kuandik anaandik tu ilimradi. Jmn vijan msife moyo hata makamanda wnyw taarifa kamil hatuna. Jeshini sio uswahilin hata zikatolew taarifa nusunusu za gossip. Amri inatoka asubh da same day inakuw official na information zinaflow ngazi kW ngazi. Tulieni wkt wowote mtaitw sio mda mrefu. Vuteni subira all the best kW waliochaguliw tayar na kupangiw kambi.
Asante kwa jibu la matumaini mkuu!
 
Haaa eti ana "lobulobu" hahaaa mnanifurahisha sana aseee hivi nani anawapaga ronja!!![emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
wakati wowote kuanzia sasa mtaitwa Rais amesharudisha majina aliyohakiki, sasa hivi tunasubiri vifaa viletwe vikosini tuanze kazi..

tahadhari, kama upo mbali rudi hom maramoja maana usijesema huna taarifa..
 
Kama kila m2 anasema lake bila uhakika ngoja na mm nseme langu, hii ngoma kuicheza mpaka August
nami ngoja niseme langu, ngoma kuicheza mpk mwakani wakitangaza tena nafasi za jkt kujitolea vijana watakaopatikana ndo tuungane nao..pata picha uvumilivu utakapogeuka kuwa mbichi, maana lile zoezi la usahili linavyochosha na kuchukua muda kweli...nahis wengine fomu zitakuwa zishaliwa na panya
 
jaman iv ni kweli eti kuna nafasi za jkt znazotolewa kwa wale watoto yatima waliopo vituo vya malezi?? mwenye kutambua anape habariiiiiii
 
wakati wowote kuanzia sasa mtaitwa Rais amesharudisha majina aliyohakiki, sasa hivi tunasubiri vifaa viletwe vikosini tuanze kazi..

tahadhari, kama upo mbali rudi hom maramoja maana usijesema huna taarifa..
Simba Songea mbona unaruka ruka kama kuku mwenye mzuka.
nami ngoja niseme langu, ngoma kuicheza mpk mwakani wakitangaza tena nafasi za jkt kujitolea vijana watakaopatikana ndo tuungane nao..pata picha uvumilivu utakapogeuka kuwa mbichi, maana lile zoezi la usahili linavyochosha na kuchukua muda kweli...nahis wengine fomu zitakuwa zishaliwa na panya
 
Back
Top Bottom