Hayo maneno kabla hujatolewa uraia huwa yanauma sanaMamaee..nikikuta kuruta na nyoka wanapigana,namsaidia nyoka.teh teh teh huu msemo ulikua unanchekesha sana.
Kweli kabisa mkuu vjana wanakech fasta,KM ndo wanaongezwa mda maana wanakula kozi maalumnimekusoma mkuu, ila nasikia magereza wamepunguza muda kozi baada ya vijana kupitia jkt.
Mamaee..nikikuta kuruta na nyoka wanapigana,namsaidia nyoka.teh teh teh huu msemo ulikua unanchekesha sana.
Wakuu nisaidien hil,,,nmepangiwa 842 kj nna elimu ya form six,,, nikifanikiwa kwenda jwtz,,naanza na cheo gan
WaziiiMkuu homgera,kwa elimu uliyonayo utakuwa Private hayo mengine baadae wazi???
Asante simba wa songea,,,ntakutafuta mkuuaje tu namsubiria huku mlale mm ndo MP wa jeshi A.K.A minya popote
wamepunguziwa muda, kwa hyo koz itakuwa n mda gani?nimekusoma mkuu, ila nasikia magereza wamepunguza muda kozi baada ya vijana kupitia jkt.
Kweli kabisa mkuu vjana wanakech fasta,KM ndo wanaongezwa mda maana wanakula kozi maalum
Kwa hyo mwaka huu n wachache ??Siku zinakaribia vijana,Jiandaeni kisaikolojia kwababu intake hii mtakuwa wachache nakambini kwaiyo....kazi kwetu.
yaaaah tunasubiri mujibu wa sheria warudi na sie tujae hivyo tutakuwa wachacheKwa hyo mwaka huu n wachache ??
Kuna watu humu niliwaambia kwenda JKT sio leo wala kesho, wakaona nawakatisha tamaa. Ila ukweli ni kwamba bado tuendelee kuvuta subira.yaaaah tunasubiri mujibu wa sheria warudi na sie tujae hivyo tutakuwa wachache
Hahhh Pole pole nanga, nmetunia tu cheti cha form six kuingilia Jkt,,,ila nmemaliza digrii ya ualimu mwez huu,,nlfanya application ya Jkt nikiwa bado chuohahaha manina jeshi siyo sehemu ya kufata cheo mkuda ww jeshi huliwezi ww lazima utoroke ww jeshi now days wasomi tupo wengi tu ww unategemea na form six yako.ukimaliza tu uwe afisa form six ni sawa na darasa la saba now days
Nmekusoma mkuuDaah we mwanangu nishaona utakuja kuwa disappointed sana
Anyway utaanza na uprivate (mabega matupu).Then utaanza panda mdogo mdogo to koplo na kuendelea
Kama ukipata zari ukaenda TMA ndio utaanza na nyota moja then mbili na kuendelea
Je ,are you sure na form six hiyo (sijui combination gani) utaenda monduli?
Jiandae kisaikolojia kwa chochote
Hahahhh waziii***** ww mhuni kinyama umeiva waziii hapo lazima nikupigie saluti ****** ww
co wew peke ako watu kibao nmeowanafanya hvyoHahhh Pole pole nanga, nmetunia tu cheti cha form six kuingilia Jkt,,,ila nmemaliza digrii ya ualimu mwez huu,,nlfanya application ya Jkt nikiwa bado chuo
Daaaah wee mhuni njoo 841 KJ uwe unakula tano kila wakat umeiva hadi unaleta raha jeshi sifa wepesiHahhh Pole pole nanga, nmetunia tu cheti cha form six kuingilia Jkt,,,ila nmemaliza digrii ya ualimu mwez huu,,nlfanya application ya Jkt nikiwa bado chuo
Hahh hahhh wazi afandeDaaaah wee mhuni njoo 841 KJ uwe unakula tano kila wakat umeiva hadi unaleta raha jeshi sifa wepesi