Mafundi decoder naomba tukutane hapa

Aug 18, 2019
79
150
Kwa anaejua jinsi ya kukifanya king'amuzi cha startime kionyeshe channel zote free atupe maujuzi maana huku mtaani kwetu kuna majamaa wanapita nyumba hadi nyumba kufanya iyo kitu kwa buku teni
 

Mr Gerome

Senior Member
Dec 6, 2019
194
250
Duuh. Mkuu uko sikutafuta kesi.!?.na hao jamaa wanaofanya hiyo kazi nikutoka sehemu husika au ni wahuni tu,.!
 

MoneyHeist4

JF-Expert Member
Jul 10, 2017
1,359
2,000
Mimi nataka hiki cha Dstv Waki hack nipate free mwenye uwezo tuonane maana wamezidi kwa bei.
 

Times9

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,170
2,000
Achaneni na hizo ideas wakuu ni illegal kabisa... Ipo siku mtayakumbuka haya maneno yangu, hasa we unayehangaika na hao wa mtaani kutaka kujua wanafanyeje acha kabisa usije jutia baadae...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom