Mafundi cherehani waliobobea kwa ushonaji bado tunapatikana

Mafundi cherehani waliobobea kwa ushonaji bado tunapatikana

BabaC

Member
Joined
May 21, 2013
Posts
94
Reaction score
60
Mimi nachukua fursa hii kuwafahamisha kuwa nina ofisi ya ushonaji na ipo maeneo ya Mbezi Beach unashukia kituo cha Goigi then unapanda na barabara ya kuelekea hospitali ya Masana.Mimi ni fundi mzoefu wa enzi na enzi nashona nguo za aina zote, nashona nguo za maharusi, nguo za kutokea usiku, suti, nadizaini mapazia ya aina mbali mbali.Pia napokea order za sare za ofisini, mahotelini na za mashuleni.Karibuni sana muniunge mkono, nguo yako ikiharibiwa utarudishiwa kitambaa chako na ghalama uliyotoa plus nauli.Nasema hivo kwa kuwa najiamini mimi na nawaamini vijana wangu so kazi yangu siyo ya ubabaishaji.Kwa wakazi wa Mbezi, Tegeta, Bunju na Boko hakuna haja tena ya kukimbilia Mwenge, Kijitonyama na Sinza maana huduma imesogezwa karibia na wewe.Wasiliana na mimi kupitia namba 0717 671 273
 
Mimi na mafundi kusema ukweli mpaka nihakikishiwe sana, maana mafundi wote wanakuwa na lugha tamu na ahadi kedekede lakini sasa unapofika muda wa kwenda kuchukua nguo yako ndo unaanza kupigwa kalenda.By the way hujatuambia unashone bei gani mfano nguo za vitenge na pia kama mtu akija na mshono wake unaweza kumshonea bila wasiwasi.Ntakutafuta maana naishi maeneo hayo hayo ya Masana hospital na kama kweli utamtengenezea nguo nzuri mama watoto wangu utakuwa umemsaidia maana mafundi wake wapo Kijitonyama kwa hiyo utakuwa umenipunguzia safari na usumbufu.Lakini kwanza uniambie kama unajua kushona vizuri kama waCongoman
 
Ntakuletea ya majaribio Jumosi na kama itakuwa bomba then we can do a business together
 
Mi napendelea mapazia hayo ya kushomwa ila nikija na desgn yangu vip? Pia nakushauri ungetupia japo pics ukatushawishi !
 
Mi napendelea mapazia hayo ya kushomwa ila nikija na desgn yangu vip? Pia nakushauri ungetupia japo pics ukatushawishi !

Wewe njoo ofisini utakuta sample za kila aina na mapazia yote hata siyo ya dukani tumeyadesign wenyewe.Bahati mbaya mambo ya mtandao mimi naibia tu sina utaalam sana ningetupia picha.Lakini hata hivo wewe njoo ofisini ujionee kazi kwa macho yako mwenyewe yaani live bila chenga si unajua picha sometime zinadanganya
 
Nataka kuanzisha ofisi ya mambo ya ushonaji nacdesigning ya nguo za aina zote, hivyo namtafuta fundi au designer mzoefu tutengeneze business plan ili tuanzishe hicho kitu. Kama wewe ni fundi au unayefundi tunayeweza kukaa nitext numbet 0758399818.
 
Back
Top Bottom