Maestro Erasto Nyoni: Miguu ya dhahabu isiyoisha utamu

Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Kwa Tanzania Hii ni bahati sana kuwa na Wachezaji karba ya Erasto Nyoni

Kwa kocha yeyote kuwa na mchezaji kama Erasto Nyoni hupunguza majukumu ya kocha katika stail yake ya uchezaji

Hili walibahatika kuwa nalo Barcelona kuwa na Wachezaji watulivu kwa wakati mmoja xavi na inniesta

Kitokana na utulivu wao waliifanya Barcelona kuwa timu tishio Kwa miaka kumi mfululizo
Very talented player, hilo halina mjadala
Niliwahi kupiga nae story siku kule Zanzibar yuko very humble
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Mbona wanasema miaka hiyo alikuwa anacheza Afc ya arusha hujachanganya kweli
Sure jamaa nimemfahamu miaka2001- 2002 mitaa segerea akichezeanipo ya uwnja was kukunja nadhani
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Ndio nimesema hapo juu soka la Tanzania haliheshimu vipaji vya wetu mpaka upite kwa hao wachawi wa mpira wetu Simba/yanga ndio watakuheshimu
Achana nao hao! Hao kwao Mchezaji bora lazima awe wa JANGWANI ama MSIMBAZI.... Si uliona Bocco.... Kaifanyia Azam Mambo makubwa sana... Waamkaushia! Ila sasa yupo timu yao... Wamemfanya "mungu"
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Tunajivunia kumshuhudia akicheza km waingereza wanavyojivunia kina Rooney na lampard
Binafsi namkubali sana huyu jamaa, one of the best kwenye historian ya mpira Tanzania.
 
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2016
Messages
1,893
Points
2,000
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2016
1,893 2,000
Miaka 40 hajafikisha sababu huyu ameonekana kwenye mpira tokea akiwa kijana mdogo amezaliwa mwaka 1985

Kelvin Yondani 1986
Kumbuka kuna umri wa mpira na umri halisi hapa bongo mkuu
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,117
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,117 2,000
Kumbuka kuna umri wa mpira na umri halisi hapa bongo mkuu
Kati ya vijana walioonekana toka wakiwa wadogo ni Erasto Nyoni ni sawa na Himid Mao hawezi danganya umri
 
K

Kibabu chenye pesa ndefu

Senior Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
119
Points
225
K

Kibabu chenye pesa ndefu

Senior Member
Joined Aug 10, 2019
119 225
Huyu kijana nimekuwa namsikia toka yule kocha wa kibrazil Yupo Tanzania mpaka sasa
Napenda sana mchezo wake huwa namfananisha na andrea pirlo Yule wa The azures Au taribo west wa super eagles

Kwa stail yake ya uchezaji sio rahisi kumuona akipoteza pasi,sio rahisi kuona akifanya faulo za kizembe

Ni Wachezaji wachache wanaoweza kujitunza kama erasto kwa soka la Tanzania kwa kuwa soka la Tanzania halieheshimu vipaji vya Wachezaji ila siasa nyingi


Huwa nafurahi zaidi kumwona anapocheza timu ya Taifa akiwa na yondani

Naomba mwenye Maelezo yake kwenye carrier yake toka anaanza hadi hapa alipofika

Ni moja ya Wachezaji wa kitanzania ninaowakubali sana

Moderetors mkipendezwa huu uzi muwekee stick kumuenzi huyu kiungo maridadi wa mpira kuwahi kutokea nchini

...............................................................
Historia fupi katika maisha yake ya soka

Kipaji chake kiliibuliwa katika mashindano ya vijana mkoa wa Arusha
Baada ya hapo alisajiliwa na AFC ya mkoani Arusha baadaye alitimkia katika club ya VITALO FC ya nchini Burundi kabla ya Azam kumrudisha nchini na kuwa mchezaji tegemeo na sasa anacheza klub cha simba sc

Tutaendelea kuiweka hapa historia yake
ameoa na ana watoto 6
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,531
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,531 2,000
Huyu kijana nimekuwa namsikia toka yule kocha wa kibrazil Yupo Tanzania mpaka sasa
Napenda sana mchezo wake huwa namfananisha na andrea pirlo Yule wa The azures Au taribo west wa super eagles

Kwa stail yake ya uchezaji sio rahisi kumuona akipoteza pasi,sio rahisi kuona akifanya faulo za kizembe

Ni Wachezaji wachache wanaoweza kujitunza kama erasto kwa soka la Tanzania kwa kuwa soka la Tanzania halieheshimu vipaji vya Wachezaji ila siasa nyingi


Huwa nafurahi zaidi kumwona anapocheza timu ya Taifa akiwa na yondani

Naomba mwenye Maelezo yake kwenye carrier yake toka anaanza hadi hapa alipofika

Ni moja ya Wachezaji wa kitanzania ninaowakubali sana

Moderetors mkipendezwa huu uzi muwekee stick kumuenzi huyu kiungo maridadi wa mpira kuwahi kutokea nchini

...............................................................
Historia fupi katika maisha yake ya soka

Kipaji chake kiliibuliwa katika mashindano ya vijana mkoa wa Arusha
Baada ya hapo alisajiliwa na AFC ya mkoani Arusha baadaye alitimkia katika club ya VITALO FC ya nchini Burundi kabla ya Azam kumrudisha nchini na kuwa mchezaji tegemeo na sasa anacheza klub cha simba sc

Tutaendelea kuiweka hapa historia yake
Huyo ndo mshika 'transistor' wa Mikia FC pamoja na Boko...................
 
C

Cyk

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
22
Points
45
C

Cyk

Member
Joined Jul 11, 2015
22 45
Nyoni:- rolling stone => AFC => VITAL OR => Sofapaka => Azam =>Simba (currently)
 

Forum statistics

Threads 1,336,612
Members 512,670
Posts 32,545,204
Top