Maestro Erasto Nyoni: Miguu ya dhahabu isiyoisha utamu

Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Huyu kijana nimekuwa namsikia toka yule kocha wa kibrazil Yupo Tanzania mpaka sasa
Napenda sana mchezo wake huwa namfananisha na andrea pirlo Yule wa The azures Au taribo west wa super eagles

Kwa stail yake ya uchezaji sio rahisi kumuona akipoteza pasi,sio rahisi kuona akifanya faulo za kizembe

Ni Wachezaji wachache wanaoweza kujitunza kama erasto kwa soka la Tanzania kwa kuwa soka la Tanzania halieheshimu vipaji vya Wachezaji ila siasa nyingi


Huwa nafurahi zaidi kumwona anapocheza timu ya Taifa akiwa na yondani

Naomba mwenye Maelezo yake kwenye carrier yake toka anaanza hadi hapa alipofika

Ni moja ya Wachezaji wa kitanzania ninaowakubali sana

Moderetors mkipendezwa huu uzi muwekee stick kumuenzi huyu kiungo maridadi wa mpira kuwahi kutokea nchini

...............................................................
Historia fupi katika maisha yake ya soka

Kipaji chake kiliibuliwa katika mashindano ya vijana mkoa wa Arusha
Baada ya hapo alisajiliwa na AFC ya mkoani Arusha baadaye alitimkia katika club ya VITALO FC ya nchini Burundi kabla ya Azam kumrudisha nchini na kuwa mchezaji tegemeo na sasa anacheza klub cha simba sc

Tutaendelea kuiweka hapa historia yake
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Mwenye kujua historia yake toka aanze kucheza
 
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
1,452
Points
2,000
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
1,452 2,000
Kiungo bora wa Tanzania ni Fei Toto, anajua kudribble, anayocontrol, ana pasi za uhakika, Fei namfananisha na Lionel Messi
 
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,665
Points
2,000
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,665 2,000
Hapa ndio nilimuelewa Makonda kwa nn aliwaambia hakuna kustaafu. Wakistaafu hawa jamaa Nyoni na Yondani haitakua rahisi kuziba pengo lao
 
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Verified Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
225
Points
500
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Verified Member
Joined Jan 20, 2017
225 500
Mvinyo unavyo zidi kukaa sana ndio huzidi kuwa mtamu .... Nyoni ni moja kati ya wachezaji wazuri sana niliowahi kiwashuhudia hapa nchini.

Jamaa ni kiraka, halafu ni mchezaji kiongozi awapo uwanjani
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,117
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,117 2,000
Kiungo bora wa Tanzania ni Fei Toto, anajua kudribble, anayocontrol, ana pasi za uhakika, Fei namfananisha na Lionel Messi
Feitoto ndio mchezaji aliongoza kupata kadi za njano katika ligi kuu Tanzania bara msimu wa 2018/2019
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,117
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,117 2,000
Huyu kijana nimekuwa namsikia toka yule kocha wa kibrazil Yupo Tanzania mpaka sasa
Napenda sana mchezo wake huwa namfananisha na andrea pirlo Yule wa The azures Au taribo west wa super eagles

Kwa stail yake ya uchezaji sio rahisi kumuona akipoteza pasi,sio rahisi kuona akifanya faulo za kizembe

Ni Wachezaji wachache wanaoweza kujitunza kama erasto kwa soka la Tanzania kwa kuwa soka la Tanzania halieheshimu vipaji vya Wachezaji ila siasa nyingi


Huwa nafurahi zaidi kumwona anapocheza timu ya Taifa akiwa na yondani

Naomba mwenye Maelezo yake kwenye carrier yake toka anaanza hadi hapa alipofika

Ni moja ya Wachezaji wa kitanzania ninaowakubali sana

Moderetors mkipendezwa huu uzi muwekee stick kumuenzi huyu kiungo maridadi wa mpira kuwahi kutokea nchini
Huyu Jamaa alitokea Arusha kwenye mashindano ya vijana ya mikoa nadhani akacheza na timu ya AFC then akatimkia VitaloFC ya Burundi then Azam wakamrudisha bongo
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Huyu kijana ni mchezaji haswa
20190910_172631-jpeg.1203811
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Ok nitakuwa napandisha juu historia yake

Anakipaji sana Huyo kijana
Huyu Jamaa alitokea Arusha kwenye mashindano ya vijana ya mikoa nadhani akacheza na timu ya AFC then akatimkia VitaloFC ya Burundi then Azam wakamrudisha bongo
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Basi atakuwa anatunza sana mwili wake amevunja records nimeona juzi kwenye mtandaoni samweli etoo amestaafu akiwa na 38 yrs
But hata huyu inawezekana hajafikisha 40
Jamaa kama ana miaka michache ni 40
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,117
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,117 2,000
Basi atakuwa anatunza sana mwili wake amevunja records nimeona juzi kwenye mtandaoni samweli etoo amestaafu akiwa na 38 yrs
But hata huyu inawezekana hajafikisha 40
Miaka 40 hajafikisha sababu huyu ameonekana kwenye mpira tokea akiwa kijana mdogo amezaliwa mwaka 1985

Kelvin Yondani 1986
 

Forum statistics

Threads 1,336,604
Members 512,670
Posts 32,544,946
Top