Maestro Erasto Nyoni: Miguu ya dhahabu isiyoisha utamu

Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
huyo nadhani bado mtoto sana kumweka mizani moja na maestro erasto Nyoni

Umenifurahisha kumfananisha na King messi
Kiungo bora wa Tanzania ni Fei Toto, anajua kudribble, anayocontrol, ana pasi za uhakika, Fei namfananisha na Lionel Messi
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Kweli RC anajicho la mpira aliona sio rahisi mapengo yao kuzibwa
Hapa ndio nilimuelewa Makonda kwa nn aliwaambia hakuna kustaafu. Wakistaafu hawa jamaa Nyoni na Yondani haitakua rahisi kuziba pengo lao
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Mvinyo unavyo zidi kukaa sana ndio huzidi kuwa mtamu .... Nyoni ni moja kati ya wachezaji wazuri sana niliowahi kiwashuhudia hapa nchini.

Jamaa ni kiraka, halafu ni mchezaji kiongozi awapo uwanjani
Nimeshudia Wachezaji wengi kwa Tanzania erasto ni moja ya Wachezaji wangu bora kuwahi kutokea Tanzania

Ni vile tu soka letu halina Mfumo mzuri wa kuibua vipaji
Huyu angewahi kutoka akaenda huko duniani angekuwa level moja na kina Michael essien
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Atakuwa anatania mkuu kumfananisha toto na erasto ni kumvunjia heshima erasto
We nae sijui ndio umeamka fei wa nini tena na mambo yake ya kizañzibari
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,504
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,504 2,000
Ana umaestro gani huyo?
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Uyo dogo bado labda atabadilika umri bado unamruhusu
Feitoto ndio mchezaji aliongoza kupata kadi za njano katika ligi kuu Tanzania bara msimu wa 2018/2019
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Nami nilikuwa na wasiwasi ila Tanzania huwa tunawazeesha wazee
Ona kaseja walishamstafisha ila hakukataa tamaa
Miaka 40 hajafikisha sababu huyu ameonekana kwenye mpira tokea akiwa kijana mdogo amezaliwa mwaka 1985

Kelvin Yondani 1986
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
11,763
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
11,763 2,000
Kwenye penati huwa hakosei
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,260
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,260 2,000
Very talented player, hilo halina mjadala
Niliwahi kupiga nae story siku kule Zanzibar yuko very humble
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,343
Points
2,000
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,343 2,000
Huyu kijana nimekuwa namsikia toka yule kocha wa kibrazil Yupo Tanzania mpaka sasa
Napenda sana mchezo wake huwa namfananisha na andrea pirlo Yule wa The azures Au taribo west wa super eagles

Kwa stail yake ya uchezaji sio rahisi kumuona akipoteza pasi,sio rahisi kuona akifanya faulo za kizembe

Ni Wachezaji wachache wanaoweza kujitunza kama erasto kwa soka la Tanzania kwa kuwa soka la Tanzania halieheshimu vipaji vya Wachezaji ila siasa nyingi


Huwa nafurahi zaidi kumwona anapocheza timu ya Taifa akiwa na yondani

Naomba mwenye Maelezo yake kwenye carrier yake toka anaanza hadi hapa alipofika

Ni moja ya Wachezaji wa kitanzania ninaowakubali sana

Moderetors mkipendezwa huu uzi muwekee stick kumuenzi huyu kiungo maridadi wa mpira kuwahi kutokea nchini

...............................................................
Historia fupi katika maisha yake ya soka

Kipaji chake kiliibuliwa katika mashindano ya vijana mkoa wa Arusha
Baada ya hapo alisajiliwa na AFC ya mkoani Arusha baadaye alitimkia katika club ya VITALO FC ya nchini Burundi kabla ya Azam kumrudisha nchini na kuwa mchezaji tegemeo na sasa anacheza klub cha simba sc

Tutaendelea kuiweka hapa historia yake
Huyu ndio kiungo na yule Mudhari hapa Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top