Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,786
- 35,763
Ntaama moshi kama moshi likipigwa bomu la nyuklia kama kule hiroshima!!! Kwanza huku kuanzia rais ...mbunge mpaka diwani na mwenyekiti wa kijiji ni ukawa...hatuongozwi na ccm huku!
Shikamoo kaka nataka kuja moshi je nitapata huduma ya gambe?hiyo sio town kaka
Yes niko hapaUpepo wa pesa
Nakuja kwa speed ya mwendokasi[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji621] karibu...
Utaunganishwa na wahudumu moja kwa moja.!!
Mimi navuma moshi tu ndugu yangu!!! Karibu moshiVuma na upande huu mkuu
Hii marangu nini!!
Yes yes...km chache kutoka marangu mtoni.
Bado upo haya maeneo
Mamba Kotela hapo!
Leo nilikuwa marangu (ndo mara yangu ya kwanza) nimeshuka kituo kinaitwa headquarter nahisi kijiji kinaitwa samanga, kuna migomba mingi sana kilimo cha ndizi nilionyeshwa na nyumba ya mmiliki wa kilimanjaro express...Mimi navuma moshi tu ndugu yangu!!! Karibu moshi
Wakaone misonge eti eee!!Wachaga acheni zenu nendeni Tarime mkaone sio kusifia vibanda vyenu hivyo
Wanajenga vitu vya ukweli huko migombani
imeamia mndenyiwachaga acheni kuturocha. hata ndeshau atasema hapo ndio uru kishumundu . hiyo picha ni like califonia fran hivi
Ni mbele kabisa mkuu...Leo nilikuwa marangu (ndo mara yangu ya kwanza) nimeshuka kituo kinaitwa headquarter nahisi kijiji kinaitwa samanga, kuna migomba mingi sana kilimo cha ndizi nilionyeshwa na nyumba ya mmiliki wa kilimanjaro express...
Swali langu je? hiyo picha hapo juu umesema ipo marangu sasa kwa eneo hilo nilipoishia leo ni karibu na hapo au sio hapo kabisa??
Natarajia kurudi dar kesho, now nipo Arusha.
Hili sio jengo la lemnge pale Mamba?
The future is excting😂😂Ntaama moshi kama moshi likipigwa bomu la nyuklia kama kule hiroshima!!! Kwanza huku kuanzia rais ...mbunge mpaka diwani na mwenyekiti wa kijiji ni ukawa...hatuongozwi na ccm huku!