Maelezo ya Brig. Gen. Al-Adawi kuhusu Dowans Feb 20/02/2011

Maelezo ya Brig. Gen. Al-Adawi kuhusu Dowans Feb 20/02/2011

EMT

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
14,477
Reaction score
15,356
in_news1.jpg


Sijui kama hapa ni mahali muafaka kwa hii lakini taarifa zilizonifikia hivi punde ni kuwa yule mwarabu anayetajwa kuwa ndiye mmiliki wa Dowans, Brigedia Jenerali (mstaafu) Sulaiman Mohammed Yahya Al Adawi wa Oman, amemaliza mkutano wake na baadhi ya wahariri katika moja ya hoteli katikati ya jiji.

Taarifa zinaeleza kuwa amesema yupo tayari kujadiliana na serikali kuhusiana na
1. Fidia iliyoamriwa kulipwa na
2. matumizi ya mitambo yake iliyopo Ubungo.

Yupo tayari kuruhusu izalishe umeme kama makubaliano yatafikiwa.

Anayedaiwa kuwa mmiliki wa Dowans, Brigedia Jenerali (Mstaafu) Sulaiman Mohammed Yahya Al Adawi, anayeishi Oman, ametua nchini na kuzungumza na vyombo vya habari katika hoteli ya Kilimanjaro Kempinski, Dar es Salaam.

PATA AUDIO YA BBC HAPA - http://get.ge.tt/4h8evZo/Untitled.mp3
 
Mkuu wa nchi kasepa. mwarabu katia timu.

kweli hii ishu ya dowans ni dili
 
Naona amekuja ku bargain,atatembeza kisu mambo yatakuwa mswanu tu...Nani wa kuizuia serikali?
 
Akafie mbele ya safari hili neno DOWANS NI kichefuchefu cha taifa.

Tutailipua mitambo yake kwa mabomu ya GOMS tena bora aondoke mapema sana
 
Huyo unayemuita mwenye mitambo ya Dowans ni nani? Mitambo ya Dowans ni ya Rostam na kundi lake la mafisadi na huyo atakayejitokeza kujidai anaisemea Dowans (huyo mwarabu) ni owner wa kuchonga katika jitihada za kujaribu kutufanya Watanzania ni wajinga!!!

Tiba
 
Mkuu... ile mitambo siyo ya DOWANS Tanzania tena ... ilishauzwa kwa kampuni ya Cyprus ... sasa sijui ni mitambo ipi tena
 
mkuu... ile mitambo siyo ya DOWANS Tanzania tena ... ilishauzwa kwa kampuni ya Cyprus ... sasa sijui ni mitambo ipi tena

Aliulizwa hilo swali, amekana kuwa imeuzwa na anasisitiza kuwa bado anaimiliki yeye
 
Yapata siku 3 baada ya gongo la mboto kulipuka,hatimaye mmiliki wa dowans ajitokeza hadharani.

KUNANI BONGO??
 
Aliulizwa hilo swali, amekana kuwa imeuzwa na anasisitiza kuwa bado anaimiliki yeye

mkuu ...hapo umenena ... sasa i smell something fishy .... huyu jamaa ankuja na staili ya ustaarabu ... kuna kitu anatafuta huyu... yawezekana kuna kitu mbacho labda kimekosewa kwenye hukumu ya tuzo na kinaweza kufanya wasilipwe anatafuta data sasa.... tunapigwa changa la macho sasa hivi ....
 
Nijuavyo huyu alishawahi kuikana iweje leo awe mmiliki.

Nijuavyo mie huyu bwana kawekeza kwenye kiwanda cha kuchambua pamba lakini kikitumika pia ku-finance mambo ya dini fulani.

Hili kanyaboya coz mmiliki wa Dowans twamjua ni RA. Je, wamemwuliza ilikuwaje wakatoa PoA yenye mamlaka kubwa kiasi hicho kwa RA wakati si mwanahisa wala mkurugenzi wa Dowans.

Tatizo waandishi wetu wengi wanaenda kwenye press conference pasi maandalizi
 
....where r u people? When will you learn to learn? Aaaaagggrrr!
 
Tunawaomba tuu, hawa wahusika watakao husika kfanya maongezi na huyo jamaa, wafanye kwa busara kubwa na umakini mkubwa sana. tusije tukalia sana.
 
Nijuavyo huyu alishawahi kuikana iweje leo awe mmiliki.

Nijuavyo mie huyu bwana kawekeza kwenye kiwanda cha kuchambua pamba lakini kikitumika pia ku-finance mambo ya dini fulani.

Hili kanyaboya coz mmiliki wa Dowans twamjua ni RA. Je, wamemwuliza ilikuwaje wakatoa PoA yenye mamlaka kubwa kiasi hicho kwa RA wakati si mwanahisa wala mkurugenzi wa Dowans.

Tatizo waandishi wetu wengi wanaenda kwenye press conference pasi maandalizi

Kaka umeongea kitu cha maana sana waandishi wetu sidhani kama wanafanya maandalizi ya kutosha wakati wanakwenda kwenye press confrc. Nyeti kama hizi au vinginevyo wanachukua mshiko au kupangiwa maswali ya kuuliza au kubaguliwa baadhi ya waandishi. Ama kweli sisi ni wadanganyika RA amekaa kimya asubiri mafala tuvae huu uongo wa karne.
 
Hivi hakuna watu wa kwenda kuilipua ile mitambo? Mbona inatupa kero sana?
 
Hivi ni wa wapi huyu? Oman au Bahrain? Kama ni Bahrain naona sasa anataka kusepa kwani kuna watu wanataka nchi yao. Na kama ni Oman -- sijui huko kama kuna square kubwa pale mjini Muscat pa kuanzishia mambo kama ya Misri.

Hata hivyo nadhani anataka hela yake. kama mtakumbuka yaliyokuwa yakiandikwa mwaka 2005, alitoa mamilioni ya dola kumsaidia Mkwere kuingia Mjengoni wakati Mkwere hana hata chapa mfukoni. Si mnakumbuka yaliyoandikwa magazetini mwaka 2005? Sasa huyo Mwarabu anaogopa huenda Mnazi Mmoja ikaanza kama Tahriri na Mkwere akatokea mlango wa nyuma, na asipate hela yake. Ni bora akapewa mapema.
 
Mwanakijiji unasemaje? Unaamini taarifa ya huyu jamaa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom